Góp ý cứ góp ý thôi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi muhn.ss10, 20/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. theo mình thấy thì hiện tại đồ thì hiện tại rất chi là rẻ ngoài đồ suol ,và ngọc và lai+ đá hộ mệnh... rất nhiều cái đắt mà rất khó hiểu .nhưng mình mặc dù thì rất là nghèo ít kinh phí và không buôn bán cũng rất mong đồ càng ngày càng đắt. nhưng quả thật hiện tại rất nhiều đồ cần để + nên 15 nhưng nếu + nên không sịt cái nào thì giá bán đi cũng chưa trắc đã đủ tiền xoay .nói nên đây thì biết là sẽ bị ném đá rất nhiều nhưng cũng góp ý bác fantasy là nên có những sự kiện đá hộ mệnh .nst. vì hiện tại là mấy tháng nay như mình 4 acc 24/24 chưa nhạt được 1 viên dhm+ nst .đồ x thì có nhiều đồ đến 9 món mới được 1 viên ngọc xoay đồ thì bùa cas thì đắt? anh có phải tự tay bóp rái mình không vậy

2. Soul đang rất hót đấy cậu. vừa cave được PK giờ đây cũng gần chày cối được với DK đấy

3. Nói thật là : Đọc chả hiểu bạn đang nói về cái gì?

piazozip thích bài này.
  4. Đá hộ mệnh giờ làm gì vậy hả chủ thớt?

ConBuom thích bài này.
  5. đào ngọc mà đổi c ơi

6. chịu khó săn bos đào ngọc là ok

7. đá quay búa chim ép vkr

8. đào ngọc toàn bị phá đào 30p mà còn chẳng đc 10l chán. chỉ cần hệ thống quả rơi trong sự kiện nào đó là hết hót ngay thời 97 quả rơi nhiều mà :))

9. Viết bài chán quá .

muhn.ss10 thích bài này.
  10. haixay002

haixay002 Cư Dân

không góp ý có đc không nhỉ

11. Cứ đừng cho gia trì nữa đồ sẽ lên giá. Hạn chế nhiều cái sẽ ảnh hưởng tới giá

12. đá hộ mệnh và ngóc sáng tạo giờ ko rơi ra đâu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi