Góp ý các anh em được buff Ước Nguyện

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nghoandd, 15/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sai bét tè lè nhè . Ngắn gọn thế này nhé . Bao nhiêu năm nay chỉ có nhân vật là ko ngừng phát triển còn quái thì ko . Vẫn từng đấy Map và cũng từng đấy con quái mà ko có sự thay đổi . Nên số lượng Mana vẫn bị giớ hạn nào đó để tạo sự cân = gì gì đấy ...... Waiting

2. Cũng chỉ là em dựa vào những gì trong game và suy luận thôi.
    K biết cân bằng gì gì đấy của bác là nói về cái gì? :D
    Thêm nữa waiting ở đây là waiting cái gì vậy?
    Còn neesy bác nói quái vẫn vậy thì là sai lầm hoàn toàn nhé
    Đợt update lên ss8, quái cũng đc tăng cường lên khá nhiều
    Cụ thể: (một vài ví dụ dẫn chứng thôi)
    1. Sepulan - ngày trc 1 con dk rs ~ 400 ăn Sepulan bằng khoảng chục nhát chọc gió (cầm đao rồng 10%, 2% +9, khiên ngưu vương full 13, đi giày phượng hoàng +9 4%Hp, 1vbooj ring, pedan full) còn bây giờ đừng nói là chục phát, em đánh 10p ( có cả combo cũng k ăn đc - k có ng ks nhé)
    2. Quái k1, k2: bãi bọ cạp vàng là 1 ví dụ điển hình, soul em ss6 cầm gậy thần ma + 9 8opt, gc 380, w2.5 +10 4% loại bỏ, pedan 10% rồng quét qua cái là chết. Giờ cũng soul ấy, pedan full, sw3 15 luck, gậy ma pháp + 15 10% 2% lv/20 rồng quét qua mấy nhát mới chết
    ... (các map atlan, icarus)
    Vậy bác nghĩ sao?

saivado1Conan.ss8 đã thích.
  3. hôm nay minh bị buff 1 phát nhưng chẳng hiểu gì

nghoandd thích bài này.
  4. cho mình hỏi chút vậy cứ tăng ene cho mana vượt quá 65534, thì dame đánh ra có lên nữa ko?

5. Mốc đó là cao nhất rồi bạn ah! muốn tăng lên nữa cũng không được đâu.

nghoanddMê Âm Đạo Sỹ đã thích.
  6. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Bên Phục Hưng cũng từng bị các anh em than phiền về vấn đề lỡ tăng quá số point cho phép (và cũng có thể là buf Ước Nguyện) thì bị âm Mana.
    Viper đã khắc phục bằng cách giới hạn Mana nhân vật. Cho nên khi tăng ene bao nhiêu thì nhân vật cũng chỉ hiện đúng 60.000 Mana => Giải quyết dứt điểm tình trạng âm Mana.
    Anh em bên này nên hạn chế tăng Mana gần sát 65534 nếu chắc chắn đã có buff Ước Nguyện.

Last edited: 19/9/15
    Conan.ss8nghoandd đã thích.
  7. giờ mới biết @@

nghoandd thích bài này.
  8. tùy từng chat mà bạn tăng ene thì cột mana sẽ đạt 65534, mình hôm qua cũng bị, và mình tăng thêm 1 ít ene nữa là đánh được, nhưng đừng tăng ít quá, tăng sao cho (lượng mana - 65534) vẫn đủ để đánh skill mà ko bị hết là được

Mê Âm Đạo Sỹ thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi