Các bác xem giúp!

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi MisterSiro, 11/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [​IMG]
    em vừa mới lấy con này, chữ có ghi là made in tàu khựa nhưng không biết nó như thế nào, đang dow drive của win7 là 216mb bằng easy drive, không biết như thế có đúng drive của nó không các bác nhỉ, e nghe nói hàng tàu khựa khó tìm drive lắm, nhưng chót mua rồi chẳng biết làm thế nào.
    Tiện đây cho e hỏi cái file main.exe cứ khị ariva nó làm thịt, lúc cài em đã tạm tắt rồi nhưng sau mỗi lần khởi động lại máy vào MU thì nó bị làm thịt mất file đó rồi, em nên làm thế nào bgio, e không muốn gỡ bỏ ariva đâu vì qua1 lần khủng hoảng vừa rôi e sợ lắm rồi. mong được giúp đỡ ạ.

2. Yên tâm hàng xịn nhá, hàng fake thì không bao giờ Gpuz nó nhận diện đúng và đủ thông tin của vga.

ko riêng avira mà một số phần mền khác cũng nhận nhầm file mu.exe là virus, chỉ là nghi ngờ nên nó loại bỏ thôi.

MisterSiro thích bài này.
  3. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

VGA hàng chuẩn rồi, có aero => driver chuẩn rồi.
    cậu cài pm diệt virus như KAV/KIS hoặc MSE mà chạy cho nó đỡ bị ăn

4. Em này thông số chuẩn. Mấy em khựa 9800gt đóng lại nhìn thông số cùi cùi biết ngay ^^ như G73 hay 128bit ddr2 :)

5. thank các bác!
    MSE thì em dùng rồi, được 1 thời gian là nó báo lỗi cogfig update windows gì gì đó, còn cái khác e chưa thử. không biết nên dùng cái nào giữa muôn vàn cái phần mêmf diệt virus đây, xin 1 lời khuyên ạ.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi