Góp ý Các game thủ bị lừa vì quá tin người .

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi VipBoythudo, 24/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Gần đây quá nhiều bạn bị lừa cảm thấy buồn và đáng trách cho các bạn
    Mình biết việc ngồi cắm đầu cả ngày chơi game khiến bạn trở nên bị ảo và cô đơn nên việc có những người bạn trong game như cứu rỗi linh hồn các bạn vậy. Vì thế mà tin tưởng họ một cách quá mức cũng là điều dễ hiểu. Việc các tên lừa đảo hay làm là gì
    + Đưa ra lí do hợp lí để bạn mắc bẫy và chiếm đoạt tài sản .( đưa tớ mã ưu tiên tớ đăng kí rồi cày skill luôn cho )
    + Giả làm con gái + cho facebook 1 em xinh tươi ...abc. sau đó sẽ có 1 cái là " sĩ gái " khiến bạn chết
    + Chơi lâu năm thân như anh em sau đó mượn mõ tài sản ,mượn acc ....nhiều bạn cả nể và cũng khó xử khi coi đó như anh em thật mà cũng cho mượn luôn
    + Thể hiện là người có nhiều đồ ngon đồ vip mà " ko thèm đến chỗ đồ của bạn " .ví dụ nó mặc cả cây đồ cả mấy chục triệu thì để ý gì đến chỗ đồ vài chục k bạc của mình . nó bảo là nó mượn nó test .Các bạn nên nhớ với 1 kẻ lừa đảo thì 1 đồng cũng quý. đơn giản vì đó là nghề của nó
    + Thả con cá rô bắt con cá mập . chúng tỏ ra thoải mái cho bạn vay mượn tiền bạc đồ đạc vô tư sau đó mược lại 1 món siêu đắt giá và lặn mất tăm .
    + Tiến hành giao dịch với bạn nhưng nói rằng ko muốn trung gian vì mất phí , trung gian đang ko làm việc , có việc gấp cần giao dịch ngay ....tóm lại là ko cần trung gian sau đó ra vẻ có uy tín trên diễn đàn và yêu cầu bạn đưa tài sản trước.=> Trung gian là gì ??? là người đã đưa tiền cho anh Fan để nếu bạn bị lừa đảo thì anh Fan trả tiền bạn .Tuyệt vời như thế tại sao ko dùng ?????

Còn rất nhiều chiêu khác mình sẽ cố gắng tổng hợp trong thời gian tới. Nhớ là bị lừa 1 số tài sản dù là nhỏ ko là gì nhưng là 1 thằng ngu thì đã là chuyện lớn đối với cuộc đời bạn.

2. Cứ để chúng nó ngu thì chết. Ai cứu dc.

3. nghĩ vài trăm bạc ko đáng gì rồi gd tài sản trước. đây cũng là lý do nhiều thằng rr lợi dụng.với một người mới chơi 1 vài k bạc thì rất là to. nhưng a em chơi lâu năm 1 2 k bạc ko là gì cả. a em cảnh giác với điều này nhé. tôi cũng từng bị lừa vì nghĩ 1 vài k bạc ko đáng gì.

4. nhiều người họ ko vào diễn đàn chỉ biết chơi game hoặc cũng có nhiều người sống tình cảm dễ tin người nên bị lừa, ko thể nói là ngu đc b ah

Sau.ThienThu thích bài này.
  5. chết vì gái là cái chết thoải mái :))

6. bài cua chu tốp rất y nghĩa tk nhé

7. xin phép đc copy bài của bạn cho lên sever chát cho ae ko vào diễn đàn đọc

8. ae phải luôn đề cao cảnh giác.tiền của mình ma`.tôi cũng từng dính rồi.hix

9. chết vì gái là cái chết ngu nhất.

10. hix hình như mình đang dính rồi

11. sao mà ngu mà 90%đàn ông VN đều dính vậy

12. cuộc sống ngày nay có nhiều thứ gọi là là sống nóng, sống nhanh, sống gấp gáp vội vàng, sinh ra nhiều sự tham lam đột phá giàu nhanh...nhiều hệ luỵ kéo theo.
    để viết lên đc những mánh khoé trên là 1 kì công nhìn đời, nhìn xã hội, đặt mình vào vị trí trong cuộc mới viết lên đc những điều đó, rất cảm ơn chủ thớt và có điều gì mới mẻ thì tiếp phát huy chia sẻ cho anh em.
    ---------------------------------------------------
    lên đời main ram đi cắm 5 ac cho máu cậu.
    ---------------------------------------------------
    123.png sao lai có cái delete user là ai nhỉ, rõ là hôm qua có tên mình mà.

13. hihi cau cắm chip vào giờ 5ac ầm ầm r mà tks

ConBuom thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi