Góp ý Các ông mod ko đính thân chơi game thì phát biểu liều!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Ty Nguyen, 4/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cái này lụm từ mùa quýt hôm nao rồi giờ post =))

2. Người ta hỏi thế kia ý là mấy ông mod sv phục hưng khẳng định chỉ rơi từ vụ săn tháp, coi như câu trả lời đấy là đúng, khóa luôn topic ko cho ai nói gì thêm, vậy mà vương quyền có 3 quyển ngoài tháp xuất hiện :)) Ko rơi đâu ngoài săn tháp thì chắc admin tặng :)) Cách hỏi ý tứ troll thôi mà, có ai bảo admin tặng đâu :))

Thấy cái cụm máy chủ Phục Hưng hay thật, thắt chặt diễn đàn kinh, mỗi topic lèo phèo vài ba cái cmt là khóa luôn, diễn đàn thế thì cũng buồn thối :))

Gia Cát Lượngtocbacvjp đã thích.
  3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Mỗi 1 SV 1 hướng đi lên đôi khi có khác biệt. Có thể bên PH chỉ rớt trong Trụ khi tham gia event Arca, Uruk nhưng VQ có thể train quái nhặt dc. Cái này tuỳ thuộc vào drop của mỗi SV.

MasterPie thích bài này.
  4. cái này chắc phải vì tôi săn bao nhiêu ngày tháng ở denbenter phục hưng ko rơi

5. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Như đã trả lời ở trên, mỗi sever có mỗi hướng đi riêng, chính sách riêng. Vì thế không nên đánh đồng sever mình đang chơi với sever khác.

Tại Phục Hưng chỉ rơi sách khi săn trụ, nhưng đó là lúc event mới mở vài tháng. Còn bây giờ không săn được nữa. Cho nên áp dụng câu trả lời của chúng tôi với Phục Hưng hoàn toàn đúng.

6. Các cậu thông cảm , những mod mới được tuyển dụng luôn làm đúng với những quy định, ko được thoáng như những mod lâu năm. Cách trả lời lúc nào cũng phải uy nghi để răn đe, đó nhiều khi cũng là nỗi khổ tâm, muốn chém vài câu hài hước sợ bị soi. Hãy cư xử văn minh, lời nói gẫy gọn ko sai chính tả thì chả ai bắt bẻ làm gì. Cũng chúc mấy mod mới vào làm trải qua giai đoạn thử thách, sang phần sau có lẽ sẽ hòa mình với mem hơn :))

MasterPie thích bài này.
  7. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Xử mạnh tay lại cho rằng mình thiên vị, xử nhẹ thì không đúng với quy định diễn đàn. Comment tán gẫu bị mem soi mói rằng: tại sao ông chat được mà người khác chat ông cho là spam..
    Làm mod là làm dâu trăm họ, mong các thành viên hiểu cho :)).

8. đây này :)) khóc nữa đi . hay khóc đi khóc đi và hãy khóc cho nước mắt rơi đừng ngại ngùng :))

9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn nói vậy thì bạn lại chả biết j về họ, nhữnh ng dc đưa lên vị trí Mod. Đơn giản như tôi vẫn chém gió bình thường, quan điểm nhất quán, chả thiên vị, nói 1 cách đúng hơn là box VQ này còn thoáng chán. Chứ mỗi topic giải quyết xong vấn đề cần đề cập là khoá topic lại, bạn thử xem box nào hay khoá chủ đề nhất :)).

MasterPie thích bài này.
  10. Ko biết là bây giờ tao chửi mày là con chó có bị ăn thẻ ko nhỉ :)) Cái loại mày đừng có tỏ vẻ gì ở đây hết :-j Cũng chỉ là con dog ghẻ đã từng bị ae tao vùi dập thôi :)) !

Làm tý khói bô đi cho tỉnh ra con ạ :-j

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi