Các Pro IT giúp mình với..........

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi saty, 2/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình đang tìm một chương trình hack pas wifi,mình có lên mạng tìm một vài chương trình nhưng không được.Vậy các Pro trong diễn đàng,ai có cách nào nhanh chỉ minh với + hướng dẫn sử dụng luôn nha,vì mình vừa dow về một các,dow xong chỉ ngồi nhìn,không biết làm gì hơn vì nó quá nhiều chương trình,không biết dùng cái nào,hic

Cảm ơn các Pro IT nha@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

( Lúc nãy gưi nhầm địa chỉ,không bít có ăn thẻ không nữa,hic )

2. *WestLife*

*WestLife* <font color=DarkRed>Ác ôn</font>

Gõ thử pass "12345678" đi
    Nếu không được thì đừng phí thời gian vào việc này nữa nó quá tầm của đồng chí onion25

3. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

chúc bạn sớm ăn dép vào mặt! như sếp [Vip] *WestLife* có nói :D việc này quá tầm của bạn :D

4. Buồn nhỉ!

Thực ra mình cũng đang dùng 1 cái Wifi khác,nhưng nhiều người dùng,minh cũng ở xa nữa nên sóng yếu.Thấy chỗ mình có cái chuẩn N,full sóng,tính hack mà......Đành cam chiệu với số phận,dù sao cũng sài chùa mà..hihi

5. thisibuon73

cậu đặt cái láp của cậu phía trước 1 cái chảo (chảo ran hay chảo j` cũng đc, miễn là kim loại nhôm hoặc sắt)rồi hướng về nơi có sóng, sẽ cải thiện bất ngờ về sóng, còn hack pass thì ...

6. Tiếc rằng......

Ý kiến của bạn hay đó,hihih.Nhưng tiếc rằng mình hok sài Laptop,dùng máy bàn thui....

7. thisibuon73

máy bàn làm thế cũng đc, cho cái USB WF nối dài đặt vào giữa cái chảo :D

8. Có vẻ hấp dẫn nhỉ?hihi,nhưng dù sao cung k thích băng được dùng cái chuẩn N full...hichic

9. có thể dùng backtrack 4 nhưng khó ăn lắm. Nhiều người dùng sao ko chung nhau lắp mạng mà dùng làm gì thế cho khổ !

10. Như bạn nói thì mình đâu phải hỏi anh em thế này,chỗ mình phần lớn là Lap,có Wifi thì an=i còn muốn kéo mạng,chì mình với bà hcij là dùng máy bàn,nhứng sắp tới chị cũng về quê,thế là mình "ôm sô" hết tiền mạng,có mà.....đóiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

11. thisibuon73

xung quanh chỗ cậu có khách sạn hay quán caffe Wifi ko :D
    nếu có thì 90% là nó ko có pass
    cậu cứ chơi chảo (chảo rán cỡ lớn) nếu ko thì tự chế cái chảo có khung nhôm, lót trong = giấy bạc, nhét cái USB WF vào đó, đảm bảo cậu ở trong thành phố tầm 200m bắt ngon, lớn hơn chưa thử, còn phẳng như ở biển thì có người đã thử đc tầm 20km đó :(

12. *WestLife*

*WestLife* <font color=DarkRed>Ác ôn</font>

Wifi của cửa hàng mình không để pass cho xài free nhưng chú nào ở xa 50m là nhịn luôn :P

13. Tình hình là chỗ mình cái USB này bắt được tầm gần 10 cái Wifi nhưng không có cái nào free hết,toàn của tư nhân.....may sao mo đại được một cái pass mặt định 123456789...hihi,còn mấy cái kia thì potay toàn tập

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi