Góp ý các thánh kêu vừa thôi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi lacnmd, 2/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thực trạng chung của dân việt nam đó là : ăn sẵn, há miệng chờ sung
    lâu nay gamer mình lười biếng quá nên lên ss11 là kêu ca không ngớt
    mong rằng mọi người suy nghĩ tích cực lên, chịu khó tìm tòi thì mới thấy hay chứ
    em chả nói đâu xa cái speed bên ss8 cũng phải có người tìm ra chứ không tự nhiên ai bón cho các thím cách lấy speed đâu
    p/s: không có ý nói xấu ai nhưng mong mọi người kêu ít thôi đau đầu lắm, chịu khó suy nghĩ đi, đừng làm biếng

2. thôi khỏi sp. mg mình đang quẩy k3

3. hay mà hãy Bấm O là ko rối mắt mà, hình ảnh đẹp thế mà

tekybl thích bài này.
  4. Để màn hình rộng thấy sắc nét đẹp long lanh. Anh em có biết làm thế nào biết tân thủ đỏ k ?

5. bạn không thấy mg giật sét như ốm đói à còn tìm tòi gì nữa giờ chỉ có fix vá phịch thôi =))

6. MG cũng có rồng sao ko quẩy =))

7. v
    thế thì mg khác gì soul ai cpnf chơi nữa=))

8. chết đói thì hơn. :D dame sét liên tục bị suol cùi auto ks sạch. Như là mặc định là Suol phải KS đc ấy nhỉ. Không công bằng chút nào nhỉ

9. nào ta cùng quẩy. thấy damg mg to hơn đấy >:D<

10. mg có mỗi 1 niềm vui là nấy sp đi ks giờ không ks đc cả soull thỳ trủng tộc này sẽ gia sao

11. to gì MG tớ dame 6m nhưng k ăn đc con suol 37k :D Nhục vl.

12. chắc chắn MG sẽ fix lại Bão ánh sáng như ss8 thôi
    không có ttd, ttx mg thì ko sinh động được

tekybl thích bài này.
  13. kho
    kêu ca vừa thôi thấy chán thì nghỉ cho đỡ tốn tiền tốn điện ong tưởng fan không biết ah nhưng cái gì cũng phải từ từ chứ cậu lấy vợ có phải đi tán con người ta mớ đc không hay cứ thế đến bế về nhà mình.tôt nhất cứ trải nghiệm tim tồi rồi lão fan xé khắc phục dần tôi theo mu này mấy phiên bản mỗi lần lên lài thế này không đc thế kia không song,cuói cung sao chứ vãn đâu vào đấy mới dc có mấy tiếng đồng hò bảo ngon ổn định còn lâu nhé

14. C
    chuẩn rồi, ai theo anh Fan thì theo
    mới lên được có 8h mà kêu nhìu quá
    mong anh Fan chắt lọc và fix phù hợp thôi
    còn về ai bá bá bá thì mỗi phiên bản 1 khác

15. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Trước khi chưa có skill Bão ánh sáng thì MG vẫn train bằng Rồng mà.
    Thật ra ai chơi chủng tộc nào cũng muốn nó lả vô địch và dc ưu ái cả:D nhưng mỗi thời mỗi khác. Nếu nói MG ko ks dv Soul các bác đang chơi MG vẫn có thể đổi chủng tộc sang Soul mà :)).

Xanhxao thích bài này.
  16. BAS nó vào bản chất mg rồi, thế nên sẽ fix thôi

Em Về Đi thích bài này.
  17. thế các thánh lại nhầm rồi trước mg có skill té nước rất bá nhưng lên ss3 thì không còn được nhu trước nữa thay vào đó có bá giờ bá thế này nếu bảo chơi quẩy rồng thì thà chơi soul còn hơn

18. nói như bác thỳ nói làm gi. mg không pk đc ai giờ không ks đc nưa thỳ sự tồn tại của lo có ý nghĩa gì trong cái MU này nữa. 1 số người chơi mg vì thích trủng tộc này, số khác vì ló làm kve đc. còn bác bảo đổi mg thành soul để ks đc thỳ tôi khuyên bạn k lên bầy tỏ ý kiến của mình nữa

Xanhxao thích bài này.
  19. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Tớ nghĩ chắc SS mới nhiều cái chưa tìm hiểu hết thôi, biết đâu khi quen rồi lại khám phá ra gì đó hay ho :D. Chủng tộc nào cũng có thế mạnh riêng nên tớ nghĩ MG chắc chắn ko thể yếu hay train ko tốt như mọi người đang nói đâu:D.

Tiến Vinh thích bài này.
  20. em cũng đang cho mg quẩy nè ... chả hiểu sao BAS damge to hơn cơ mà nó chậm lắm ...! ak a tăng skill chưa ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi