Góp ý CÁCH GIẢI QUYẾT NẠN CÀY RÁC

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi PXTHANG, 24/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bác fan phân sever pk và no-pk để cho ae dễ chơi. thằng nào cắm cày rác ở sever pk thì đồ sát luôn. :))

PXTHANG thích bài này.
  2. nhiều ak. so với tôi ko.. ông đếm xem bao nhiêu acc:?

3. Tập trung ks mà lấy lv chứ rảnh đâu mà đếm bạn. d2 nào chả có 3-4 mg

4. 1 là như ss6 bỏ auto - 1 là cho pk tất cả các phòng như hồi muhn mới ra :)

PXTHANG thích bài này.
  5. PK tất cả các phòng thì cũng căng lắm =))

6. Như này nhé.muốn cầy sang p 8 lớ ngớ bem luôn.lười + tiếc vài giọt máu con thần mã kêu nhiều.vớ va vớ vẩn. Cắm thì ra cắm. Còn đã cày thì cầm con chuột và nhìn màn hình.quá thể

7. _Ô thế à. TTD kiếm ngọc zen RS tính từng lần mà ông bảo ko tiếc con thần mã 500m thì thua rồi =))
    _Chuyển phòng là mất party. ông làm như key ở những phòng ko pk onl suốt cho ông ấy xin pt, 1 lúc chuyển phòng, 1 lúc lại xin pt nó lại chả cho out luôn.

8. _Ô thế à. TTD kiếm ngọc zen RS tính từng lần mà ông bảo ko tiếc con thần mã 500m thì thua rồi =))
    _Chuyển phòng là mất party. ông làm như key ở những phòng ko pk onl suốt cho ông ấy xin pt, 1 lúc chuyển phòng, 1 lúc lại xin pt nó lại chả cho out luôn

9. Dc cái nọ thì mất cái kia.đã rs thì pt cái nỗi gì nữa nhỉ.tiếc máu tm thì chú tâm vào cầy .ở da2 chắc cả năm mới có đứa cắn tm.cái chính là muốn lên da2 cắm xong out ra nghịc cái khác .xong lại lên l7 cắm. .... Để tạo ra dc game cho bạn chơi cái đầu của nhà sản xuất hơn bạn nhiều đấy.hơi tí là fix với sửa

10. Tôi đâu có nói là cái đầu nhà sản xuất thế này thế nọ. Bạn ko thấy là TOP này là mục GÓP Ý à. Được thì được mà không được thì thôi. Đương nhiên là nhà SX họ sáng suốt và giỏi hơn tối cả trăm cả nghìn lần rồi. Nhưng chẳng nhẽ ko đc góp ý à ? cái đầu của bạn suy nghĩ cũng chuối củ nhỉ =))

11. Cày rác giờ cũng chả ăn thua nhỉ ? :))

12. vẫn ngon lành lắm chứ bạn :@@ nhiều người cày mà :)

13. Game cũng là một xã hội thu nhỏ có pk có chèn ép có mâu thuẫn và cũng phải có cày kéo. Bỏ đi bất kì mảng nào đều tạo nên sự mất cân bằng của cộng đồng game. Tôi thấy bác fan khống chế cày rác bằng cách 5acc trên 1pc như thế là ổn rồi đầu tư 1pc cày 5acc thu nhập 1tháng chỉ đủ tiền điện. Cứ như thế cày rác giờ cũng chỉ là vui mà thôi các bac ko nên cay cú và bức xúc mặc dù nó có ảnh hưởng đến luyện lever của các bác. Mà các bác nên chấp nhận chuyện cày rác như là một góc nhỏ của xã hội. Cuộc sống tươi đẹp nếu mổ xẻ ra ko phải tất cả đều là như ý.... Mà mọi người đều chấp nhận

PXTHANG thích bài này.
  14. Bác nói đúng.E like mạnh.nếu mà là giới hạn ít thì không nói làm gì. mỗi ng 1 cách cày game và không ai giống ai, không ai phán xét được ai.nhưng mấy hôm trc quả thật là e thấy mỗi map đều quá nhiều acc cày rác :( giờ cũng quen dần rồi bác ạ !

15. goc zen tang la dung thoi gio kan hiem mak

16. Ngọc zen tăng là do đập pet2 lên +6 bác ạ =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi