Cai dat driver

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi danhnhanchoico, 29/9/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chao cac ban,

May minh` vua cai` lai win 7 64b, sau khi cai` song thi` ko vao` dc wifi (laptop) nen minh` muon nho` cac ban cho minh` xin duong link download may cai driver can thiet ve cho may. may minh` moi chi? cai lai win thoi chua cai dat gi them. minh` download tren trang chu? dong` may cua? no (toshiba) nhung cung~ chang biet cai, no bao loi~ tum lum)

cam on cac ban.

2. danhnhanchoico thích bài này.
  3. Máy mà ko có win bản quyền . HDH DOS thì có đĩa driver theo máy . nhét vào rồi autorun là xong chả phải làm gì nhiều . máy có win bản quyền thì vào trang chủ của hãng phần support tìm dòng máy tương ứng rồi có thể down driver hoặc trình điều khiển trên đó tùy ý .theo mình biết thì là như vậy

danhnhanchoico thích bài này.
  4. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

Bạn sẽ nhận được bản Driver tương thích nếu cho mình biết tên chính xác của con máy của bạn (Model)

danhnhanchoico thích bài này.
  5. Toshiba satellite l645 mình dùng win 7 64bit. mà bạn cho mình hỏi luôn là dùng 64 bit tốt hơn hay dùng 32 bit tại vì nếu dùng 32bit thì ram của mình 4g nó ngốm hết gần 2g rồi còn dùng 64bit thì nó mất có 0.2 ak.

6. thisibuon73

L645 có rất nhiều mã, bạn có thể cho mình xin full mã của nó được ko nhỉ?
    Ram 4g thì nên chạy win 64bit
    khi để không ram sẽ không vượt quá 1.2Gb nếu không chạy ứng dụng j :) nếu quá thì phải xem xét :)

7. thisibuon73

Nếu máy đã có mạng rồi thì bạn cài phần mềm Teamview :
    http://download.teamviewer.com/download/TeamViewer_Setup_vi-ckq.exe
    Sau khi cài xong thì gửi cho mình ID và Pass của teamview. mình sẽ hỗ trợ cài đặt trực tiếp cho bạn cho dễ, vì dòng L645 có nhiều mã và sử dụng nhiều loại Wifi card khác nhau.

8. Cái phần bạn kia đưa ra để tự up Driver ở dan trí có đc ko thisibuon, để tớ về tải máy ở nhà

9. thisibuon73

Cậu kiếm cái Easy Driver ấy hoặc là WanDrv thì đầy đủ và dùng đc cả Offline :D

10. anhchang064

anhchang064 Tân Thủ

Lên trang chủ của hãng down driver là chuẩn nhất.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi