Cấn sự giup do gap de choi mu

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi chevolet, 29/12/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em mói cài lai win may tinh win 7 . không vào dc mu nũa cứ ấn vào nút start game nó lai hiên lên la không thê kêt nôi dên máy chủ mong mõi người giup do dê em sóm dc cày kéo

2. Thử chạy bằng run as admin xem sao. Win7 làm gì nữa lên luôn win8 cho nó hợp mốt luôn. cài teamview cho anh em vọc cho nhanh ^^

chevolet thích bài này.
  3. e cam on anh nhung that su em khong ranh ve may tinh chang biet mu tit gi ca anh huong dan ky cho em voi em cai win con phai mang ra tho mat 50k @@.

- - - - - - - - - -

chạy bằng run admin cũng vậy anh ah. nó hiện lên cái tap nhưng ở hai vạch chạy mạng không có vạch naòaan1 vào game start thì o 2 vach dó hiên lên không thê kêt nôi toi may chu

4. Click chuột phải vào file mu.exe chọn rin as admintrator rồi chạy thử xem có mất kết nối không. Ko được nữa thì cài teamview download trên mạng về rồi pm yahoo mình vào xem giúp cho.

chevolet thích bài này.
  5. Em da thu moi cach nhung van khong dc da cai team view van ko dc em vua nhan tin yahoo cho anh do : tinhyeucondau90

6. cậu cài team view rồi gửi id mật khẩu cho a ý a ý mới giúp c đc .
    cậu thử giải nén lại MU xem thế nào

chevolet thích bài này.
  7. Dã cài lại win xp dể chơi cảm ơn mọi người dã tận tình chỉ bảo

8. dân làng đồn thổi win8 mới là đỉnh cao./lên đời đi bạn

chevolet thích bài này.
  9. Ban vao google tim ban ghost win8 co dung thử đi ,,, ko tin dc là công nghệ nó chạy mượt tn đâu ,,, chúc bạn thành công

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi