Góp ý Cảnh bảo AE acc kochinawoa, ID @TapChoiMUHN lừa đảo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Ngọc Thiên Đế, 13/10/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Toàn số vip hàng trăm triệu đi lừa đảo chán nhỉ, đồng nghiệp của Trinh hack sim @Sói Yên Bái có khác .;))

Ngọc Thiên Đế thích bài này.
  2. 400b cơ. có phải cho e lại hay hơn:))

3. Biết trc đã giàu em nhỉ? Chờ BQT vào bắt kẻ lừa đảo mà lâu quá. Chắc đến Tết :v

Kudun01647200661 đã thích.
  4. tết là còn nhanh chán. hết mùa dừa a nhé:P

5. Mùa dừa trong đó là hết tháng mấy em để a up và chuẩn bị tinh thần chờ đợi :)

6. Thái cũng bị lừa =))

7. vl nó pm mình chuyển bạc cho nó may chưa chuyển thì nhìn thấy tốp pic con qb này ko biết bán mấy lần rồi nhỉ đồng tình với chủ top nhé

8. e thấy lúc nào dừa củng có quả a ợ:))

9. Sông có khúc ng có lúc. Nhiều ng tin mh quá rồi, thử chuyển trc 1 lần vì ko đáng gì mà đen ngay :( Hi vọng là sẽ ko ai bị nó lừa nữa.

10. có 400b mua được danh dự nhân phẫm của 1 người thì không quá đắc các bạn ạ

11. ko biết đâu mà lần.

12. Anh mà cũng bị lừa á @@ đợt GD vs e chắc bài thế cơ mà =))

13. chủ tóp muốn sử lý thì nên ghi đầu đề là acc ...đề nghị pan bqt kiểm tra và tp acc... chứ top pic gop ý này chưa trắc bqt và fantasy đã giải quyết.

14. Cũng trình bày, cũng tag cả mấy lần rồi, mình cũng chẳng mong lấy lại bạc chỉ mong họ vào giải quyết cho đỡ lừa ae khác nữa mất uy tín MUHN, ảnh hưởng trực tiếp đến game họ thôi chứ cũng chẳng phải cầu xin gì.

15. Ae với SoaiMuoiMUHN + @Bố.Hà.Online @trunganh159 =)) ae cứ để ts cách viết của bọn này chúng nó khác người nên dễ nhận ra =))

16. Id đấy đã có top trên diễn đàn lâu rồi nhé. thánh lừa đảo. có anh em với @Bố.Hà.Online ae cẩn thận

17. 400 bạc là 40 nghìn đủ bát phở và 2 cái quẩy 1 trà đá nhỉ. Theo mình thì đem đi ăn sáng sau đó bỏ thêm 20k về nạp thẻ mua rs là cũng ngon đấy.

18. sdt đẹp phết nhỉ. thế mà lại mang đi lừa đảo à . tiếc cho cái sdt số phận hẩm hiu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi