Góp ý cảnh giác Anh Em (MÚT) của nhau này

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi chimnon22, 9/4/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ô e quá lời quá. Đời sao bt đc lòng ng hả e. Chơi vs nhau vài chục năm còn gạt nhau nữa là. Cái này do niềm tin đặt nhầm chỗ thôi. Ở ngoài đời hay trong game cũng vậy có ng tốt ng xấu cả. Cũng ko nên tự mãn mình khôn, còn ng khác khôn hơn mình nhiều. Mình chỉ là hạt cát thôi e ợ

zzbaokezz thích bài này.
  2. yComeBlack có chữ L ở giữa chữ B vs chữ a
    yComeBack ko có

3. lên bảng phong thần r :D

4. Mấy cái loại này nên loại bỏ vĩnh viễn ra khỏi xã hội thu nhỏ MUHN.
    Thật là tuyệt vời khi nó đã lên bảng phong thần :

zzbaokezz, neutehyk7fairyland đã thích.
  5. nó mút thì mình liếm nó chứ sao :">

6. Good BlowJob ..!

7. đó là người ta nói . còn em thì chia buồn. a đọc lại đi

zViTieuBao thích bài này.
  8. Tại e trích dẫn kinh quá :))

zzbaokezzL.I.P đã thích.
  9. tốt nhất chơi chả tin thằng nào hết ae quen qua fb với MU tin thế éo nào đc ae ngoài đời còn có thằng lừa nhau nữa là

zzbaokezzL.I.P đã thích.
  10. Mấy bác chơi lâu quen lắm nhỉ, mình chả biết ai với ai.

zzbaokezz thích bài này.
  11. thằng ml này hết QuỳnhAnh rồi đến 255hp thấy hôm trước ông bạn khoe nó chuyển trước cho 30k bạc và bộ thần thoại =))mình nghĩ loại chuyên ăn cắp ăn trộm lê la quan hệ,dùng face thì dùng face ảo.Mình sợ mất danh dự chứ loại nó thì có ai biết đến gia phả nhà nó đâu mà sợ mất,có khi nó dùng cả chục cái clone facebook và 1 cái acc facebook chính cũng nên.hết lừa đảo bộ thần ma cùi,tm,sói các kiểu.giờ lại húp dc cái này,đúng là các bố ko biết chọn mặt gửi vàng =)) của đi thay người nhé.
    toàn thằng nhìn thấy vài đồng là mù quáng thì suốt đời ko khá lên được thôi,chắc bên nhật nó bắt làm nô lệ nên là ko có tiền chơi game chứ tôi nghe nói Man nhật tăng giá hơn cả dollar cơ mà :D thằng em có đọc được thì cố mà lao động đi nhé!Thế gian bạn bè vô số kể,hỏi xem tri kỷ dc mấy thằng :x

Hoanglong11zzbaokezz đã thích.
  12. Là 1 người vui tính ít khi xuất hiện trên Giang hồ
    Nhưng hôm nay tại hạ cảm thấy vô cùng bức xúc cho chủ tốp nói chung và ae nói riêng .tốt nhất ko tin 1 ai hết xã hội thực dụng lắm Cứ như tôi đây chỉ vào game pk vs chửi cũng thấy vui
    Trình độ lừa đảo của thằng này vẫn còn non chán .....

mymanhapt thích bài này.
  13. *** nó xin anh 2k bạc a cho ! xong biết acc của anh còn bem a ầm ầm k6 kìa 255HP ! hứa hẹn em xin chuộc acc xog bỏ spin này thế kia thương cho giờ quay ra bum lại cả anh nó :) về chưa em ơi

tvthy96kenypr0ak đã thích.
  14. đừng tin đứa nào hết

15. s
    sắp rồi ahihi,thằng hải lơ giờ chuyển sang kinh doanh cái gì rồi anh

16. Vừa cắm acc F anh 3 củ đi quảng ninh cho người yêu phá thai vkl !

17. Cắm đánh lô thì bảo tiến bò cắm cho 18 đến 20k vấn để gì đâu đưa a cắm cho ! Rồi cho số a bum cho

18. Chưa 2 tháng rồi phá thai thất đức thật nhưng đó là việc của chúng nó mà ! Mà nó bảo *** biết con của nó ko nưqx

19. mà nó lâu ko dis mà sao lại có thai được :? hehe cắm 20k oánh spin cơ

20. chắc đél phải con nó đâu.cơ mà con kia ko con còn phá thì seven germany quá

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi