[Về diễn đàn] Chân dung những người con ưu tú của muhn offline tháng 12/2009

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi cubeopro, 11/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sdt của em không đăng kí chứng minh thư anh ah.nên nó đến VT đăng kí cấp lại sdt của em. nản ***.

2. bigbar0

bigbar0 <b><font color=#800080>Angel & Demon</font></b>

Sao cái hình này anh em ngủ đồng đều vậy ta?

3. Đấy là một trong số những điểm tương đồng của anh em gamthu MUHN đấy em à, họ đang tư duy chứ không phải ngủ đâu, một ngày không xa sẽ có những quyết sách đặc biệt quan trọng đấy. :))

4. Chim_Dang_Sun

Chim_Dang_Sun Hiệp Sĩ

Không phải là tư duy đâu mà là cày đêm nhiều quá nên hôm đó tranh thủ ngủ nhưng không ngờ bị tóm ý mà;))

Ai bảo lúc về còn xơi hết cả đĩa cổ cánh ngan luộc và đĩa mực nướng nên đen là phải thôi=))

Mình thíck nhất khoảnh khắc này:

Ku Đang lần đầu tiên đứng bên con gái hay sao mà thích nhất với chả thích nhì. Không hối lộ tao mách người yêu mày:)):)):))

5. Từ hôm đi off về đến giờ người cứ lâng lâng, nhớ nhớ, lại yêu yêu thế nào ý khó tả cảm giác này quá các sếp ạ, kể mà tháng off 1 lần thì tốt:)). Phải công nhận Hi nhìn đẹp zai , phong độ thật, mình ngưỡng mộ quá_ ƯỚC GÌ MÌNH ĐƯỢC NHƯ ANH ẤY!

6. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Em ngưỡng mộ anh thì đúng hơn, bốn mươi hai tuổi còn xuân chán :P
    p/s: Có người tuổi Tí mà tự nhận mình là hổ chứ :-"

7. Chim_Dang_Sun

Chim_Dang_Sun Hiệp Sĩ

Mình chụp ảnh không được đẹp cho lắm nhưng anh em có công nhận là chụp quả huy chương vàng đẹp kinh khủng đúng không:P

8. đây có phải ông bạn tkvip không nhỉ :-/:-/:-/

9. uhm đúng rồi. rất tiếc do sơ xuất nên phải chia tay anh em một thời gian, hẹn ngày gặp lại :D

10. chán hẳn.Mất acc đó tiếc nhỉ.Lần sau đừng đăng ký SDT mình hay dùng là thứ 1.SDT chủ để đăng ký thì Đăng ký hẳn hoi hoặc dùng trả sau là oke Ông ban nhé:D

11. 0oHaLongo0

0oHaLongo0 Guest

Quyenh ah anh vẫn nhớ vì mài ngối đối diện anh mà :)) anh đi có tý việc rùi về chứ đâu có đi với em nào đâu mà ;))

12. TOPPIC hình ảnh không đầy đủ CLOCK. Thằng Mạnh ghẻ YB là thằng nào không thấy ảnh. HI vẫn đẹp trai như ngày nào em nào mà chẳng thích.

13. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

@> hhiihi anh Quynh vẫn nhớ thằng em này là oke rồi.từ giờ đến tết mà off thì anh đi kéo theo linh kuti đi cho vui nhé anh

14. Dong vui that :D.Toan` cac bo^ lao~ cua? MUHN :D

15. vanquyanh

vanquyanh Cư Dân

Đưa cho bà xã xem hình anh em mình off , thằng ôn Thiệu ( cháu ) vẫn hay cầm vanquyanh đứng bên cạnh, nhìn thấy hình chụp với em Hà nó làm ngay câu: Kẻ thù của mợ kìa! Ác ôn quá... Mình lạnh hết cả gáy

16. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

hoho thế vợ anh có nói gì ko.mà ảnh nào là anh thế

17. Cấm Hỏi

Cấm Hỏi Yêu Ngọc Linh

Những "chân dung" trên chưa phải là ưu tú đâu (làm éo gì có cái ảnh chân dung nào mà bảo là chân dung). Thiếu Cấm Hỏi thì còn lâu tập hợp trên mới được gọi là "ưu tú" :))
    Coi chúng nó như là rơm là rác
    Chỉ mình ta như Các mác Lê nin

18. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Các mác Lê nin thì chứng tỏ anh thường lắm, thằng Long nó đang muốn lập bộ môn triết học Nguyễn Đình Long kia kìa :-"

19. XK Sniper

XK Sniper Hiệp Sĩ

còn thằng Hi nó định sáng lập môn phái lý luận muôn thủa Thiên Thanh Hi kìa =))

Last edited: 14/12/09
  20. Bạn đọc kỹ lời tựa của TP nhé, đây là một trong số những người ưu tú có mặt tại buổi off, biết đâu những người ưu tú vắng mặt may ra bạn được nằm trong số ấy đấy(!!!). Còn bạn hiểu thế nào là chân dung không? (tôi biết cách hiểu của bạn về chân dung có nghĩa là gì rồi, bạn không sai nhưng chưa đủ ). Trước tiên bạn phải biết rằng thuật ngữ này không phải từ tiếng việt phổ thông thuần túy, nó là một từ hán việt (xin mời bạn xem trong từ điển bách khoa toàn thư việt nam). Thông thường người ta dùng khái niệm hình ảnh để mô tả, nhưng tôi không dùng trong trường hợp này bởi một lẽ khái niệm hình ảnh là một khái niệm rất rộng mang tính phổ quát, nhằm sử dụng không chỉ cho NGƯỜI mà còn sử dụng cho các sự vật, hiện tượng khác, ở đây tôi muốn điển hình hóa và cá thể hóa những nhân vật (như tôi gọi là ưu tú đó) có mặt tại buổi lễ long trọng ấy nên dùng khái niệm chân dung. Thực chất khái niệm này chỉ là nội hàm của khái niệm hình ảnh mà thôi, phạm trù của nó hẹp, và cụ thể hơn khái niệm hình ảnh. Bạn nên quan sát, đánh giá một sự vật, hiện tượng với một tư duy biện chứng nhé. Xin cảm ơn bạn.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi