Chán quá nên post bài cho với nhẹ lòng

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi isTuanCoiZ, 5/6/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. E năm nay mới có 21t.cái tuổi mà vẫn còn chưa biết suy nghĩ về chuyện gia đình.cái tuổi mà chỉ có ăn và chơi.vậy mà e với ny e ko may để có con.trong khi ny e năm nay đang học lớp 9.tức là sn 98 còn e thì 93.vậy mà đã có thai gđ ny e thì bắt cưới luôn.nhưng e thì chưa muốn.giờ e đau đầu quá ko biết làm gì đây.cái thai thì đã đc gần 5 tháng :(.e viết bài nên đây để mong mọi người chia sẻ nỗi buồn với e và cũng khuyên các bạn mới vào đời đừng như e :((

roma1230anhcoihy1 đã thích.
  2. Nhà nó bán lịch vạn niên , mày dám không cưới không :))

3. Híc.biết thế này thì đi phá cho lành.nhưng khổ nỗi để gần 5 tháng mới báo 1 câu " e có thai rồi a ơi.gần 5 tháng rồi " :((

4. Chúc mừng bạn mình 26 mà ước được như bạn.

5. anhcoihy1

anhcoihy1 <b>๖ۜHøaღVôღŠắcى</b>

Tốt nhất là cưới ko đi tù thì đừng hỏi tại sao em ak . sống ở đời đừng làm điều gì có lỗi làm những điều mà lương tâm mk để cho mai này con cháu đc nhờ em ak

roma1230 thích bài này.
  6. Thế nên mới viết bài nên tránh ae nào có những suy nghĩ nông nổi như mình @@~

roma1230 thích bài này.
  7. Đọc bài em này đúng thật ko biết phải nói sao. Có lẽ đứa con là cái nợ của người này nhưng lại là hp của người khác cậu ah.
    Tớ 27 tuổi, lập gđ đc gần 1 năm mà Vợ vẫn chưa có tin j`? Bọn tớ muốn đc như cậu lắm mà chưa đc.
    Thôi Con nó là của Trời cho. Đừng tính bỏ nó đi mà có tội
    Ở tuổi cậu lập gđ là quá sớm nhưng thôi đã trót rồi thì chấp nhận thôi. Đc cả trâu cả nghé, như thế là có lộc đấy.
    Sống vui vẻ đi, sắp là trụ cột của gđ rồi, sau này còn là chỗ dựa cho Vợ, Con nữa :D

roma1230 thích bài này.
  8. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Thật gia thì tạm thời k sét đến mặt luật pháp. Mình là người đàn ông ăn chơi gái gú là bình thường nhưng lỡ có chuyện như vậy thì tốt nhất là bạn nên cưới em nó đi. Tuy rằng cuộc sông VC sau này sẽ vất vả vì cả 2 còn quá trẻ lại chưa có công ăn việc làm ổn định, nhưng đã lỡ thì phải chịu, là người đàn ông cần có trách nhiệm với ng con gái họ yêu bạn thật lòng thì mới trao cho bạn cái quý giá của đời họ, mà đã lỡ có thai 5 tháng thì k thể bỏ đc rồi, vậy nếu bạn k cưới thì ng con gái ấy 1 mình nuôi con, làm mẹ khi mà trong độ tuổi thành niên, k nói gì đến bạn mà bản thân bố mẹ bạn sẽ bị mang tiếng vì bạn. Vì thế mình khuyên bạn hãy cưới đi và cả 2 cố gắng chăm con cho tốt

9. nó bảo 1 câu là anh thích cưới em hay thích vào nhà đá
    bạn chọn cái nào.

10. ơ.thì e cũng xác đinh cưới rồi mà.dù sao thì nhà nó cũng buôn bán VLXD.ông già nó kêu cưới về thì xuống làm với ông già nó vì nhà nó có mỗi mình nó là con =="

11. —Lệ Trong Tim™

vậy thì đẹp rồi bme vk vừa cho con lại vừa tạo công ăn việc làm. Cái bạn cần làm là cố gắng yêu thương vk con chứ đừng có vk con rồi còn đi tán gái là k ổn đâu nhé!

12. Cái này thì e cũng đang cố gắng.nhưng tuổi còn trẻ cũng chưa biết làm đc ko nhưng sẽ cố @@~.nhà e thì có 2 ae.bố mẹ vk e đang kêu xuống ở rể.nhà e cách nhà vk e tầm 1km :(.ko biết nếu đồng ý ở rể thì sẽ thế nào

13. Ở rể có sao đâu , theo hoàn cảnh mà sống thôi , sao cho tâm tốt thì sống ở đâu cũng được . Đừng ngại vì những lời nói của mọi người. :D

14. —Lệ Trong Tim™

Nhà em nó con 1 thì ở rể là cũng bt nhưng hơi khó cho bạn những lúc cãi nhau thì hơi bị nép vế

15. Ko có cả thời gian chơi game nữa chứ.mà e thì lại rất khoái chém gió.chắc khả năng phải nghỉ vì nó mất @@~

16. Cho hỏi nếu thời gian cho bạn trở lại như trước kia liệu bạn có làm chuyện đó nữa ko? Xin thưa với bạn chắc chắn là có vì nếu là mjnh thì mình cũng thế :)). Trách nhiêm của thag đàn ôg là giám làm giám chịu jo ban bảo ko muôn cưới là sao.

17. Cưới thì e vẫn muốn căn bản cưới xong k đc chơi như trước nên giờ hơi buồn :(

18. —Lệ Trong Tim™

:)) kiểu gì chẳng có. Khổ cái này sướng cái kia ma onion17

19. Theo bác là sướng cái gì vậy @@~ :v

20. —Lệ Trong Tim™

Nhiều lắm
    VD: Mùa đông có vk để ôm ngủ ấm hơn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi