Chia sẻ kinh nghiệm bỏ thuốc lá cho anh em

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi lợn nhựa, 27/10/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. không bỏ được thì cứ tiếp túc :D:D

2. Mr.Name

Mr.Name <b>٩(•̮̮̃•̃)۶Mr.Name٩(•̮̮̃•̃)۶</b>

mình cụng hút thuốc nhưng không muốn bỏ +_+

3. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

giờ có một cách có thể bỏ thuốc lá hay nhất :-" nhưng mà hơi có chút vấn đề :)

4. Nghe có vẻ rùng rợn, cực khổ nhỉ, vướng vào khói trắng thì thôi rồi

5. Ở đời có nhiều cái nghiện nhưng nói chung cái nào cũng hai.tôi xin trích 1 số cái nghiện và tác hại của nọ
    Heroin :khói trắng :sướng thì thôi rồi.cảm giác như fang tiên nữ.nhưng dính vào thì 90% là ko bỏ được.
    Thuốc phiện đen:chơi rất thích.khỏe người.tiêu hóa tốt.bỏ được nhưng hơi khó.tốn kém của cải và lười lao động.
    Ketamin:chơi sướng.nhanh lên thuốc.nghe và thẩm thấu âm nhạc tốt.dòng này thuộc loại rất sướng với lứa tuổi thanh niên nhưng cái hại là vỡ động mạch mũi.teo não.
    Kẹo(thuốc lắc)cảm nhận nhạc mạnh tốt.chơi vui.vã fang gái.nhưng chơi xong mệt và hay bị đau bao tử.chơi nhiều nguy cơ điên cũng nhiều.
    Đá:vui.thế nào cũng ok.nhạc đám ma vẫn chơi được.đặc điểm dòng này chơi vào rất ham làm việc theo ý mình.nói chung đang thịnh hành.với dòng đá này nhanh ngu người ngang với ke và kẹo thôi.
    Đấy là những loại thịnh hành nhất bây giờ.có 1 số loại mới nhưng tôi không nêu tên.có nêu a e nào chưa chơi chắc ko hiểu.
    Vậy vấn đề ở đây là gì?chơi cái gì cũng bỏ được nhưng có nên chơi hay không?và cách thức chơi như thế nào.nói chung là ko nên chơi bởi vì nó ảnh hưởng đến sức khỏe và tài chính.khi đã đam mê thì không chịu làm Ăn và ko làm ăn thì lấy đâu ra tiền chơi???
    Trong các loại này cũng có 1 số thứ nghiện tương đương là gái và rượu.
    Nếu bạn nào bảo tôi nói sai thì cứ biểu quyết.anh em nên cái gì cũng biết đề đề Phòng.
    Nếu anh em nào muốn sướng lên mây mà ko mất tiền nhiều thì có thể dùng cách quay tay hoặc hít keo.
    2cach này rẻ lắm chỉ tốn tiền mua xà bÔng và keo thôi.sưởng cả ngày.cẩn thận rách nhé.

6. Có cách bỏ đấy, làm đi vài viên thuốc chuột là bỏ đc ngay ấy mà ;))

7. Cadillac

Cadillac Guest

Cứ hút đê bỏ làm gì chứ :-"

8. Chẳng có kinh nghiệm gì hết quan trọng là ý chí và nghị lực quyết tâm thôy

9. Sao Phải Xoắn

Sao Phải Xoắn » Say it your way «

đó là mới 1 gói chứ mình hút ngày 2 gói thậm chí có ngày hơn không biết làm sao mà bỏ

Giấy Trắng thích bài này.
  10. thuốc lá có bằng heroin hok

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi