Góp ý Chỉnh sửa lại 1 chút quái ở karutan và vấn đề kết nối lại ở vulcanus

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TQT.Rayleigh, 11/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Game là phải thế :Phòng PK thì đồ ngon poin khủng mới có chỗ đứng
    Phòng không PK phải có gì đó gọi là tranh chấp mới gọi là Akay ơi < cái này nói đến đỏ đen SP>
    Chutop hỏi ae UongBi Kemetao huyetvu......v.........v....xem lắm khi ngồi máy 2 ngày rồi còn ko tìm đc chỗ đứng. Khi vừa làm về vào game cái ăn trọn Vip k3
    Chủ tốp thích đất rộng quái đông lên tarkan2 mà chơi 1 mình

2. Fix lại k1 và k2 như trc đi Fan, để phí quá

3. K1 K2 giờ chán chả muôn xuống, quái it quá :(

4. chuẩn k1 bỏ phí vl

5. K3 giò nghẹt thở không có bãi mà đứng nhỉ

6. Theo mình có cảm giác hình như quái ở karutan nó sợ người hay sao ấy, nó hiện lên toàn chạy đi chứ không lao vào đánh như ở kanturu_remain,island,ruin2.

7. haha, đi đến chỗ cậu đe cậu phang nó ah. nó biết lên chạy đấy =]]]

8. sao Fan không up thêm cái mới và cứ giữ nguyên cái cũ nhỉ . cái mới rất hay . và cái cũ đang quen . thay đổi tất lại mất công chỉnh sửa

9. Không có mod nào qua đây thêm cái mục bình chọn vào xem ý kiến anh em thế nào ? Nói thật là k3 là bãi của mấy chú MG rồi, bãi cùi giờ cũng bị ks , nếu có giành bãi thì cũng giành bãi vip thôi, chứ bãi cùi để mấy người mới tập chơi chưa đồ đạc gì rs thấp còn cày kéo chứ .

10. [VIP]Krvn

[VIP]Krvn Guest

vote cho fan chỉnh lại nào :))

11. ss6 k1k2 đông ngang với k3 thế ma lên ss8 lai k co may ai kay` phí that đấy

12. Ngày trước SS4 >> SS6 2 map này luôn full bãi cắm mà giờ lên trả thấy mà nào =))

13. Hồi xưa chơi MU 1.0 cứ nghĩ mạnh dame to rs cao, là ks được quái, giờ đây còn sinh ra cái thể loại test sp gì đó, cắm toàn kiếm bãi cùi, không thì đứng cả đếm lẫn ngày hít bụi, mấy map kia để cho đẹp à, bọn cao thủ không lên đấy đã đành đằng này tân thủ cũng chẳng ai lên, adm không thấy lãng phí tài nguyên máy chủ hay sao ấy nhỉ ? ;))

14. sao không cắm ở k1 k2 nhỉ

15. ủng hộ chủ top 1 phiếu. nhân đây đề nghị fan tăng máu và exp cho quái k1 và k2 luôn.

16. nói quàng, ss4 katuran đã làm gì có

17. Mình có ý kiến La Tất cả các map quai đều rải rác mới vui . Chứ choi chi có cắm ko thì buồn lắm . ^^

TQT.Rayleigh thích bài này.
  18. vấn đề này ae cũng kiến nghị rồi
    mình cũng mong có thêm map cho ae cắm
    rất nhiều ae k có time như mình
    muốn cắm thì fixxx sp mãi mới ăn thua
    mong bác fan xem lại cho ae chơi cho đông vui

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi