Góp ý cho mình hỏi admin tỷ lệ ép huy hiệu vào khuôn socket

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi bganhday4, 29/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bganhday4

bganhday4 Cư Dân

như trên mình thấy ép vào khuôn thấy tỉ lệ là 83% hay đó là tỉ lệ mất đồ hả admin thật sự tôi là pan của mu hà nội từ nâu lắm rồi nhưng các cậu để tỷ lệ ép xoay như thế này thì thấp quá tôi cho huy hiệu vào khuôn sịt đến 75%. ép con thần mã hết 400 ngọc chưa được. nguyên liệu thì đắt hỏi những người yêu mu ít tiền ai dam chơi tại không có đồ thì chơi với ai

TruongSo thích bài này.
  2. yêu hàng sk nó khổ thế đấy. tỷ lệ thực khi xoay Huy Hiệu vip vào khuôn chỉ 30% thôi.

3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Khuôn 5 là 25%, K4 là 33%, K3 là 45%.

4. Bạn LÀ người yêu Mu từ NÂU. Vâng, vậy bạn phải hiêu Mu nó ảo diệu NẮN bạn ạ

thomoc thích bài này.
  5. Bố Cu Quý

Bố Cu Quý Guest

mình nghĩ tỉ lệ k5 vào khoảng 0.38% :))

6. 10 viên k5 vào mổi viên đầu tiên . Số nhọ. Bỏ nghề luôn

7. Mọi con số chỉ đều mang tính chất tham khảo ( Nên thắp hương trước khi manh động )

thomoc thích bài này.
  8. Bố Cu Quý

Bố Cu Quý Guest

trước mình đập 12v k5 , những viên ngon thì chết cả , đc viên min k5 :)) phi shop và dell acc luôn :))

thomoc thích bài này.
  9. vậy mà vẫn thấy nhiều ng ép khuôn k5 thành công ầm ầm. ngta có mẹo cả đấy

10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

11. theo mình nó 50 /50 =))
    co mà không lien quan nhưng
    hnay vừa sịt con soi đau hết cả lòng

thomoc thích bài này.
  12. ý tôi là tỷ lệ thực của nó ý. tỷ lệ % gốc chỉ 20% thôi

13. Lên ss8 tỷ lệ ảo không tưởng . Nhiều khi 15% lại ăn mà 85% lại xịt .
    Xoay dòng tím thì thôi rồi . Xoay 25 lần xịt cả 26 lần . Tức mình phi shop đồ 380 và đi ngủ

14. đừng nhìn vào hiển thị tỉ lệ mà hí hửng thím ơi, ăn cám ngay, ép cái gì cũng thế, cụ fan đểu lắm ;))

15. Với các tỷ lệ xoay đồ hiện tại của bản MUHNSS8, mình lấy 1 ví dụ điển hình:
    _Dòng tím của đồ 380 tính ra 1 lần xoay phải mất 30m zen, tôi xoay trên 100 lần mà vẫn chưa lên được => mất trên 3 tỷ zen.

_ADM bảo sức mạnh dòng tím tăng gấp 10 lần nên fix tỷ lệ win xuống 10 lần vậy tỷ lệ 70% -> 7% the nhưng số "bạc lãi" ( vd mua món đồ chưa gia cường giá 10k làm xong bán được 11k, 1k dư gọi là bạc lãi ) bán ra của 1 món đồ 380 ko tăng lên được gấp 2 lần chứ đừng nói là huề vốn :(

_Hơn nữa với MUHN ss8 đồ giáp full 380 có thể cạnh tranh với giáp socket được chứ vũ khí full cạnh tranh với vũ khí socket là rất khập khiểng bởi số poin và skill của MUHN quá cao.
    _Ngoài ra hiện tại đồ 380 full ko thể sản xuất thêm cho nên đa số những người gia cường dòng tím là những tân thủ với những món đồ ex giản đơn vậy mà tỷ lệ win như thế so với tỷ lệ giá trị thu được thì liệu còn tân thủ nào còn giám tiếp tục thực hiện đam mê của mình ==!

Mong Bác @fantasymc xem sét!

bganhday4 thích bài này.
  16. tân thủ không nên đam mê quá đà vì là tân thủ mà. muốn kiếm ăn đâu có rễ đồ đó chỉ dành cho những ng đam mê. nếu không có niềm đam mê thì sẽ chẳng bao giờ có những món đồ đó xuất hiện. :D

bganhday4 thích bài này.
  17. sặc. tỉ lệ như thế bảo sao ko toạch. ép 8 cái huy hiệu vào khuôn 5 mà toạch 1 loạt.
    đến 2 cái tiếp theo thì toạch 1. ăn 1 . tỉ lệ 10% hả a Fan

18. @ViperMUHN Bác cho em hỏi liệu tỷ lệ gia cường dòng tím bên MUHN có bị lỗi ko vậy sao e và moi người xoay mãi ko lên, cũng ngốn hơn cả trăm viên DHM rồi. Ít gì Bác cũng nói rõ tỷ lệ lên là bao nhiêu để mọi người còn biết mà rút lui chứ ==!

19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Max là 8% từ khi lên SS8 bạn nhá

TruongSo thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi