Chơi MU trên laptop dật tung đít

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi joker2015, 11/11/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình có con lap cùi băp Dell latitude 6410. chơi liên mình cấu hình thấp thì vẫn OK chơi 3Q 3D cũng ngon mà chơi MU thì dật tung đít không chơi nổi mà thấy MU chưa tới 300MB chằng nhẻ MU còn nặng hơn mấy cái game kia. driver mình cài chuẩn đét nha . ae ai fix đc thì hướng đẫn mình fix với chứ dật quá đi PK toàn chết khi nào không biết

nothing1505 thích bài này.
  2. không huynh đệ nào biết vụ ah 6 người đọc dồi mà

3. cho xin cái cấu hình máy thử đi cậu

4. Dell Latitude E6410 (Intel Core i5-520M 2.4GHz, 4GB RAM, 160GB HDD, VGA NVIDIA Quadro NVS 3100M, 14.1 inch, Windows 7 Professional)

5. êu nếu cấu hình này thi sao giật dk >< kiểm tra lại cái vga đi

6. ngon chứ.

7. máy mình core i5 5200u 2.2GHz Card GEFORCE gt 820 chạy 4 acc ầm ầm chả giật gì, ẩn đi đánh lol vẫn chạy mượt

8. tôi lấy đại cho chủ thớt thôi ,chứa tôi cắm máy bàn ,laptop để làm việc không chơi game được

9. DiềuHâu

DiềuHâu Hiệp Sĩ

Tôi vẫn chơi = lap đc, log 2 acc ngon lành, tự nhiên 2 hôm này bắt đầu có dấu hiệu lag, giật đánh ko ra skill rồi, chắc do MU đang có vấn đề.

10. Cấu hình như thế này nhưng cái vga dồi không có nha dùng vga on intell thôi . Cứ vào chổ đông người là dật vào đào ngọc dật toàn bị pk

11. Acc bác lấy con máy chip co i đời 5 của bác so với con máy chíp co i đời 1 của em

12. i3 ram 4Gb còn 4acc bt ấy, bác nên xem lại ổ cứng, thay ổ cứng mới :D

13. Ssd 120gb nha bác mới lên hết 700k đó

14. lạ ta bác test kĩ chưa e i5 đời đầu mà có lag đâi nhỉ ?? gỡ mu ra cài lại thử ><

15. Vậy mới khổ cứ đông người là lại dật

16. gỡ ra cài lại đi bác

17. do mạng bạn à. con lap của mình giống y của bạn. 2 là tải chống phân mảnh ổ cứng về chạy 1 lần đe bạn. 3 là đang có phần mềm tranh chấp lên nó giật.

18. Ssd đâu binphân mảnh đâu bạn . Lap bạn chơi có dật không

19. bác vào game rồi kiểm tra bảng Task Manager xem đầy ram ko, có thể do bác chạy ẩn cái gì đó hết ram là giật tung mù

20. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

Rảnh thì cài ultraview vào rrồ buzz mình qua SĐT dưới sign nhá

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi