Góp ý Chốt lại vấn đề vài người đòi quyền lợi cho DL!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tungkute, 29/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Trước hết, tôi phải xin lỗi những người anh và những người bạn của tôi đang cầm DL, tôi rất tôn trọng họ vì họ cầm DL top nhưng ko bao giờ đòi hỏi này nọ về PET 2. Nhưng có 1 số người cầm DL ko hiểu chuyện cứ đòi fix này, fix nọ cho con CHIẾN MÃ, cho DL tôi thấy các bạn cần suy nghĩ lại:
    - Thứ nhất: Không phải ai cũng có Rồng Chiến với Mĩ Nhân Ngư để dùng. Người ta bỏ 5 triệu vnđ để mua 1 con Rồng Chiến thì người ta phải mạnh. Tiền nào của nấy. Có tiền là có quyền.
    - Thứ 2: Bản thân bạn cầm con CHIẾN MÃ mua có 400m zen mà đòi so sánh với RỒNG CHIẾN, MĨ NHÂN NGƯ (những món đồ quý hiếm)??? So sánh khập khiễng kiểu đó sao ko thấy mình quá khờ dại???
    - Nếu fix chiến mã mạnh ngang Pet cấp 2 thì nhà nhà, người người cắm đầu vào đổi giới sang DL hết cho đỡ tốn tiền mua PET 2, dùng CHIẾN MÃ 400m zen cho rẻ, mà cũng khỏe như ai =))
    - DL đã có thế mạnh di chuyển nhanh, cơ động khi PK, Dame chí mạng và tốc độ dame cũng cực nhanh, quẩy chim dame lên vùn vụt, phản dame ko bị giật lại,...DL có thêm gồng máu + mana shield nữa thì có xoắn gì ai? Vậy mà còn đòi hỏi đủ thứ??? :)) :)) :))

2. Đang chơi 1 con DL cùi,sắp tới có con tạm tạm nhưng cũng chẳng ý kiến gì.game vui vẻ ko nên ức chế nhiều.

tungkute thích bài này.
  3. Mới sang Dl đc gần 2 tuần nhưng thực sự thấy thế mạnh Dl cực kỳ lợi hại :)
    Toàn các pro chơi mà k nghiên cứu classs của mình mà chỉ bỏ tiền mua sắm đồ nên khi thấy yếu thế mà kêu gào.
    Ai muốn hiểu DL mạnh thế nào cué hỏi CuongBlack tôi. Chỉ trừ hàng có pen và quá nhiều point dư thì chịu.

cauchuong thích bài này.
  4. Chơi cho vui k nên ăn thua để rồi lại lôi nhau ra chửi tốt nhất là có thế nào thì dùg như vậy :))

5. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

có đòi hỏi gì đâu.
    các bác có tiền thì cứ lên thôi.

6. Chắc ai cũng biết nhân vật cckk3? set đồ TX full, vk k1 mà lại win đc các anh tài vk k5 set trí tôn và hơn point cckk3 tầm 5-15k point? Chơi mà k hiểu thế mạnh của class mình thì đừng chơi nữa.

tungkute thích bài này.
  7. Mình cũng sắp chơi DL này,có gi chỉ bảo nhé.
    P/s:mrsaker

8. Ok ông bạn.

9. tao là tao ko chơi *** chơi kakakaka
    vì game mình đã mất hơn 150m mà dút ra chẳng đc gì
    giò nghĩ lại thật là buồn

xcanglongxtungkute đã thích.
  10. Tôi biết DL này, chơi rất hay. Chắc có bí quyết ;))

Kaka ai bảo nhà ngươi mua đồ làm gì cho lắm :P :P

Last edited by a moderator: 29/11/14
  11. uhm mình ko chơi rùi cho mấy người bạn chơi?? thi thoảng vào chủi nhau mới pk thôi

12. =)) sắp tới tôi tin những dl bại tướng đồ k5 đã từng thua cckk3 sẽ trở lại mà hạ bệ cckk3.
    Nhân đây ai muốn thì pm CuongBlack, lý do tôi ghét cckk3 vì sự ích kỷ, k muốn chia sẻ kn PK=))

bxtrieux5 thích bài này.
  13. Xin dc chỉ giáo vài điều về chơi dl

14. cckk gặp mềnh cứ phải gọi là khóc ra tiếng mán :))

15. @-) đồ k5 mà thua dl mặ đồ trâu xanh . b-) tẹo nữa xin chỉ giáo mới đc b-)

16. cckk3 trả có vẹo j cả bạn ah :v

17. đồ k1, set TX, k pen sk. Tôi khẳng định k 1 Dl nào chơi đc cckk3 và thậm chí hơn 20k point =))
    Bản thân tôi cũng pk lại đc 1 vài DL set trí tôn, vk k1, k pen sk và hơn 13k point =))

18. khổ bạn nghĩ thế nhưng chưa bao giờ thắng mình bạn ah :D

19. thưa bạn, bạn cứ cầm DL đồ k1 set full, k pen SK đi. Nếu có thời gian mời bạn pk vui vẻ vs tôi. Hiện tại tôi chơi CuongBlack

20. @-) thế thì phải xem lại bạn đi ;)) tí tôi sẽ thử vs DL đấy ( chắc chắc ko deo pedan sk )!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi