Góp ý Chốt lại vấn đề vài người đòi quyền lợi cho DL!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tungkute, 29/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. OK :)) đến bãi G KB - Dt82 nhé.

2. cái kiểu tự bơm mình lên nóc mà thực chất không biết mình đang nằm ở góc nào.
    tiện đây bạn nào có DL = point bạn DL ở trên đồ tương đương cho mình mượn solo vui với bạn ấy 10k bạc, đồ full 15 max gia cường cầm QTDV 15 chí mạng 50 cũng được không cần phải socket.

3. thì chiến mà từ bản 1.0 đến giờ ucngx phải thay đổi cho phù hợp với tình hình mới chứ. vần +0 tứ trước hả

4. Có đó, để tôi liệt ke cho nhé: Paparazzi, asita, TigerGirl, thậm chí cũng có vài ông hơn 3x k dư. Khi hỏi ra họ đều chỉ biết train, pk cho vui chứ k đi nghiên cứu kỹ class. Sau cùng tôi cũng chia sẻ cho họ những gì tôi biết. Xin nói luôn, họ pk hết và tỉ lệ thua cao nên tôi chia sẻ, chứ win tôi thì thôi toi cũng biết trình độ họ. Trong quá trình pk, đứng im tanker có, hit vs run có, lừa lừa đánh tụt SD có. Sau cùng chia sẻ ra thì họ đều bảo àh thế àh.
    Bạn muốn pk thì ok thôi :)) Tôi nhà k có điều kiện nên chơi mức 10k bạc thì nói thật là tôi bán acc luôn đặt cược??? Giao lưu học hỏi chứ k phải ăn thua, ai có kinh nghiệm pk thì chia sẻ. Nếu bạn k ngại thì đến chuồng G KB - DT82. Cứ đánh thì biết.

Last edited: 1/12/14
    hoangtruong88 thích bài này.
  5. nói hay nhung về qb dame 1 hít chết DL làm mình không hai lòng tý nào quá sợ

6. cường black sao ăn nổi DL cckk

7. toàn các thánh nổ =))

8. chuan luôn ăn sao nổi cckk

9. 2k bạc vào xem acc mà hắn ko chịu kiệt vai~ <:-P

10. Thì tôi cũng đã nói cckk3 mạnh là do tăng skill. Tôi hiện tại 280 skill, cckk3 đang hơn 400 skill rồi. Rất nhiều DL hơn 400skill nhưng pk vẫn hòa hoặc thua tôi mà. Sao k ai tin vậy nhỉ??? Chẹp, hay là cứ đến pk vs tôi là biết.
    Trước đây tôi thua cckk3 0-10 :)) giờ đỡ rồi, chỉ 3-10 thôi :))

11. Muốn DL mình mạnh lên thì phải làm như nào thế cậu. Mình mới chơi nên thực sự không rõ.

Hay mình và bạn solo vài trận test xem như nào rồi hướng dẫn mình luôn được không?

12. lại 1 thánh chém xuất hiện

13. Không chém. Thực sự rất gà nên mới phải hỏi.

14. Đối thủ tôi hay pk nhất là Boykorea89, với set TD 15 9%, QTss k5. Tôi đánh 20 trận thì tôi win đc 9. và cũng xin nói luôn là tôi vk k1, 2 max, 280 skill, sau này lên thêm skill nó sẽ khac.

15. nói thật với bạn người ta có thua thì người ta tự biết đi tìm hiểu, chẳng ai cần bạn nhắc tên người ta ra để bạn tự đưa mình lên cao cả. Chắc bạn chưa bao giờ thua DL nào đâu nhỉ =)) top 1 DL chắc cũng không được như bạn

16. cũng phải nhờ bác chỉ giáo thêm mới đc

17. bạn tăng poin và skill thế nào chỉ giáo đi^:)^

18. ah tôi thua nhiều chứ :)) riêng = đồ có cckk3, tôi thua ông này tâm phục khẩu chưa phục :))
    Ngoài ra mấy ông TOP hơn 3xk dư thì chịu vì lượng point quá nhiều, đồ đạc quá trời ơi :))

19. Bạn nếu muốn, tôi chia sẻ, nhưng ở trong game, k phải ở diễn đàn. Trc hết, bạn cứ lấy 1 acc = point hoặc = đồ pk vs tôi thì rõ. Tôi muốn chia sẻ nhưng k mấy ai tin tôi :))

20. Bạn CuongBlack đâu rồi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi