Góp ý Chốt lại vấn đề vài người đòi quyền lợi cho DL!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tungkute, 29/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vậy thì ae gặp nhau mackets nào

2. Xin nói trước, tôi từ DK sang DL, và mới chơi DL đc gần 3 tuần nhưng cũng đủ hiểu thế mạnh của DL ( Khi sang bản ss8, ADM cho rs skill = ngọc và tôi đã tận dụng hết 5k bạc cho vấn đề test skill, point, đồ đạc, tác dụng của đồ đạc, damge tác động, damge thiệt hại, các loại damge " damge min - max, excellent damge, luck damge, crit damge, though damge... kể cả các excellent option sw3 nữa.
    Tôi k tham khảo bất kỳ 1 bài viết nào trên diễn đàn về công skill hay point mà la tôi pk, cứ khi nào online là tôi ra quảng trường PK, từ đó mà hiểu đặc tính của DL.
    Đa phần các ông pro, đầu tư đồ đạc rồi pk, thua thì chửi bới, thắng thì vênh mặt, bởi cái tôi chiến thắng quá cao. Loanh quanh hết ngày.
    Tôi k có ý như kennySang :)) mà là ai pk vs tôi, tôi cảm thấy dễ chịu thì tôi chia sẻ từ a-z, còn ai mà khiến tôi thấy họ pk hay, thì tôi k cần nói nữa.

Last edited: 1/12/14
  3. Bạn có char thì cứ đến QT loren vào giờ nghỉ, hay bãi G KB - DT82 vào tối muộn là sẽ thấy tôi. Tầm 22h tối, sau khi đi chơi vs bạn gái về :D

4. hay nhể bgio làm tý luôn nào

5. Cảm ơn, lúc đó mình ngủ đươc 2 giấc rồi.

6. Xin kiếu, tôi đã đến giờ đi làm :)), Nếu tôi k nhầm thì lúc nãy tôi cũng nc vs bạn ở QT Loren. Tiếc là k có các pro mà tôi vẫn hay gạ gẫm solo pk vui vẻ. Lúc khác

7. ok tối nhé CBL

8. Mình cũng chơi DL xin chỉ giáo với

9. có DL RS 2k 20k dư 20k vc đồ full ko SK đây.

10. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

NNiều pro quá :)

11. giờ mày nhận ra thì vẫn còn kịp đấy :D

12. lúc nào dc thì inbox cho mình mượn vào DT với bạn đấy học hỏi xem sao, skill thì chắc có sao để vậy.

13. bạn ơi ccck3 ko là gì và kể cả bạn cũng chưa là namlahb89 đó nhiều ae nghỉ game rùi thôi
    như tôi cũng là 1 game thủ DL và da cam DL laolabem đáp cho ccck3 == đó == poin chạy xa lắm ko thấy mặt đâu
    bạn nghĩ bạn cảm DL hay đúng ko để mình qua ss8 mượn acc + poin == và đồ = nhậu làm tý 20k bác nhé

14. Để mai nhé cậu giờ đang nhớ người cắm SK rồi nhưng có 230 SK thôi. tớ lại + THỦ rổi Tổng P mắc LV là 139K P cậu địng + P như thế nào tớ mai RS + lai cho.
    Đồ của em nó cậu xem ở TP này nhé
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/ban-or-doi-cap-vc-dl-sum-rs-2k-ngon-va-do.761490/

15. Haiz, 1 thời ss6 mà mấy ông toàn kể vậy nhỉ? Vậy chút chuyến arena tôi đến hỏi thăm cậu. Nếu k nhầm LaoLaBem hiện giờ 30k dư thì phải. Tôi thì 2 max, 1k4 rs :)) thế thôi, hoặc bây giờ mời bạn đến quảng trường loren vậy.

16. rs 2k thì hơn tôi tầm 8-10k, có j nhẹ tay :)) vui và học hỏi.

17. bạn có thể sang đeo RC và ko đeo ngựa hoặc chuyển sangDK nhé

18. tôi bây giờ nghỉ ss8 rùi chuyển qua TL rùi bạn nhé.nếu bạn thích solo mh về ss8 mượn acc để solo giaoluu với bán 20k bác rẻ mạc

19. con dl cùi trước mình cám sould XHandSomeX đánh cho chạy rẽ đất :D

20. bạn mà cầm acc cuongback đăng báo là mh cảm DL pro bạn ah.ss8 này mh ít sợ ai cầm DL làm nên đừng nghĩ mh đá pro

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi