Góp ý Chốt lại vấn đề vài người đòi quyền lợi cho DL!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tungkute, 29/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ok, tức là ông bạn sẽ mượn acc = point = đồ đúng k? Tôi rs 1k4, 2 max. 280 skill. OK? VTTC k1, set full 15 9%.

2. mod đâu hết rồi, chém chán rồi sắp có solo sản phẩm ở quản lý acc có sẵn rồi mà :D

3. Tôi lương viên chức 3 cọc 3 đồng, game là thứ yếu xả stress nên mình cả đồ mình chưa có cái nào có giá quá 12k bạc. Tôi pk đều xin nói trc là giao lưu vui vẻ và rất nhiều ng đồng ý. Tôi khẳng định tôi k pro, mà tôi chỉ muốn chia sẻ các bạn rằng DL rất mạnh, đừg nản chí về DL

4. DL hiện tại theo mình như vậy là cũng khá ổn rồi

5. tôi cho mượn tigerGirl nè,cũng ngang ngang,chỉ có điều là lâu lâm k chơi nên k có đồ đặc va sk,đồ thì thuê dc chứ sk thì k có rồi

6. TigerGirl ah, Kém tôi tầm 1-2k point k đáng kể. Vậy mời bạn gamethuvn_HY vào xác nhận để pk. Tất nhiên PK vui vẻ, bởi acc của tôi thực sự k có đồ nào vượt quá 12k bạc. Tôi muốn chia sẻ nhưng k ai tin tôi, vậy nên tôi cũng k còn hào hứng để vực dậy niềm tin của AE đối vs DL nữa.

Last edited: 3/12/14
  7. tôi chơi DL từ lúc mới tập chơi Mu, từ 1.0 đến bây giờ vẫn theo đuổi chơi DL, tôi cũng chẳng thấy ai than phiền vì DL yếu mà toàn thấy bạn dìm người ta xuống để bạn đứng trên, người ta biết pk vui thua bạn thì người ta tự nhiên sẽ tìm cách thắng. Bạn thích thì cứ úp cái bạn muốn chia sẻ lên, ai thích thì học không thích thì thôi, khi nào bạn ăn được các DL hơn 20-30k đồ cũng ngon hơn thì người ta tự nhiên công nhận bạn nguy hiểm.

8. Gạch đá nhiều nhỉ? Bạn đọc kỹ bài tôi viết thì thấy tôi k hề đạp ai. Họ pk vs tôi, đa phần chọn người hơn đồ và tất nhiên đánh có trận thắng có trận thua. Tôi cũng khẳng định tôi thua 100% vs vài acc kém tôi 10k point nhưng do đồ quá khủng. Chẹp. Đã có người đồg ý cho mượn acc, xin mời bạn vào xác nhận pk vui vs tôi. Char TigerGirl

9. pk vui với bạn thì đơn giản, nhưng bạn không thấy acc người ta nói phải đi thuê đồ và không có skill ah. bạn nói ko đạp ai mà liệt kê 1 loạt cái danh sách các DL bạn đã ăn được :)) nói thật với mình cái danh sách đó chẳng có nghĩa j nhưng thấy thiệt cho các DL kia (thực tế tôi chơi từ ss4-ss6) chưa biết họ bao giờ. bạn còn chơi DL thì sẽ sớm gặp tôi thôi, lúc đó pk xong tôi sẽ nói cho bạn biết.

10. nói chung là ý chủ top nói cũng đúg. hết ý kiến =))

11. Đã pk chứ k phải ăn đc, đính chính lại đi. Bạn nói bạn chơi DL, thì mong bạn tầm tầm point như tôi ấy :)) chứ hơn 20-50k, qtss k5, pen SK các kiểu thì mình chịu.

12. bạn tự tin ăn được bạn ấy thì mìn sẽ thuê đồ cho tigergirl giống Cuongblak,chỉ có điều thua thiệt về sk thôi

13. DL mà không có skill thì làm gì có dame mà đánh với đấm, skill = nhau mà + khác kiểu kết quả đã khác chứ đừng nói là không có.

hoangtruong88 thích bài này.
  14. uh,thời gian này bận quá k có time vào gane nên cứ để e nó vậy,sag tháng mới cày cuốc được

15. bạn làm tôi tò mò muốn tỉ thý quá

16. cung chơi Dl xin các pro chỉ cho cách + pon va skill 283skill nhe?

17. cứ 20k dư thì rs 2k lần đồ pul là ok giao lưu các thể loại skin 400

18. Ủng hộ chủ top 1 like cho phát biểu này

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi