Cần 1 Prô Win7

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi PhamGiaBao, 7/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình trước đây mình dùng win xp thì chơi MU,bo0m và Au ngon lành,bjo dùng win7 MU,Au vẫn oke,nhưng bo0m thì không log đc nhìu ác
    nữa,bạn nào pro về win7 tìm giúp mình cách log nhiều ac bo0m trên win7 đc không
    mình nghĩ là win xp và win7 chỉ khác cái gì đó,nhưng mình gà k làm đc,còn về cách log ac trên Win Xp
    thì các bạn xem trên goog hướng dẫn rất rõ còn win7 thì k có! Mong ai pro win7 hay giỏi về máy tính giúp mình với Tks*

2. Mr.Name

Mr.Name <b>٩(•̮̮̃•̃)۶Mr.Name٩(•̮̮̃•̃)۶</b>

Bạn nên xài lại win XP đi :)

3. bạn là Mod bên Tin Học mà bạn hầu như là chém gió thôi :D,không giúp đc

4. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

Vẫn dùng bình thường mà. cậu có gì pm mình thử coi nào mình vẫn dùng w7 chạy ầm ầm

5. ý mình không phải là MU,mà là cái log ac bo0m ý bạn ak
    vì win xp chỉ cần tạo user thôi,mình nghỉ win7 chỉ cần thay đổi vài cái mà mình không biết ý
    bạn giỏi bạn làm giúp mình đc k

6. Có 2 khả năng cho bạn đây.
    +bạn dùng chuột di chuyển vào biếu tượng,ấn chuột phải và chọn run as.
    +hiện nay wxp là hệ điều hành hỗ trợ game tốt nhất,w7 có một số game k tương thích.Nặng máy đối với máy tính pro thì không nói là gì.
    Còn máy bt mình khuyên bạn nên dùng win xp.

7. Right click >> Run as écmin :-"

8. Sx các bạn toàn hiểu lầm ý mình ak,ý mình là muốn log đc nhiều ac như MU ý,thường thì vào bo0m đc 1 nick ,mình muốn log đc nhiều ác ý.
    win xp thì chỉ cần tạo user là đc win7 thì mình k giỏi máy tính,lên mìn k tìm đc,mình chỉ biết vào star Swich user rồi thế nào nữa mình k biết :((,cần 1 bạn pro hỗ trợ

9. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

Thêm User y như là XP thôi (Control Panel\User Accounts and Family Safety\User Accounts), còn swich user thì cứ WIINDOW+L là ok

PS: Mình viết sai chữ Window =))

Nấm Bẹn thích bài này.
  10. Thật sự là chưa thử log nhiều acc boom bao giờ,để thử

11. Mr.Name

Mr.Name <b>٩(•̮̮̃•̃)۶Mr.Name٩(•̮̮̃•̃)۶</b>

Tớ ở box chung. Còn tin hoc biết sơ sơ mấy mảng thôi. Nhưng mà chơi xp quen mắt hơn !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi