Cần a e trợ giúp về yahoo

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi sieulucky, 15/6/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sieulucky

sieulucky ๑۩۞۩๑♥đệ tử♥๑۩۞۩๑

mọi lần đăng nhập yahoo.mình đã ghi nhớ nên chỉ cần bấm vào đăng nhập là xong.hôm nay thằng em nó mượn máy vào yahoo.đến khi mình vào yahoo của mình.điền thông tin thì nó bắt truy cập lại nhưng vẫn không được.đoán là sai mật khẩu.nhưng vào email đăng nhập lại được.mình đã chỉnh thời gian và vào các yahoo khác đều thấy bình thường.lạ thật.a e ai biết giúp mình với.vào email thay đổi mật khẩu vẫn ngon.vậy mà lại không đăng nhập được :(

2. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

Vào email đổi lại Mk ở wed là xong.:)

sieulucky thích bài này.
  3. Mai là vào dc đấy mà,ta bị suốt r,k phải lo :))

sieulucky thích bài này.
  4. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

1. Cho xin cái ảnh ghi lỗi.
    2. Thử vào menu Messenger chọn "Tùy chỉnh phương thức kết nối" đánh dấu vào ô "trực tiếp kết nối Internet", trong ô kết nối Internet để là "Băng thông rộng" hoặc là "Mạng tốc độ cao"

1. Cho xin cái ảnh ghi lỗi.
    2. Thử vào menu Messenger chọn "Tùy chỉnh phương thức kết nối" đánh dấu vào ô "trực tiếp kết nối Internet", trong ô kết nối Internet để là "Băng thông rộng" hoặc là "Mạng tốc độ cao"

Rồi OK, đăng nhập lại nhá

sieulucky thích bài này.
  5. sieulucky

đây này các bác.cái này em gặp nhiều rôi.giống như mọi hôm thì 1 lúc sau là lại vào bình thường.nhưng có cái lạ là em vào máy khác,chỗ khác cũng không vào được.nick khác vào bình thường.đăng nhập yahoo thì không lên.vậy mà email + đổi mật khẩu yahoo qua email vẫn vào và làm tốt :(

em chỉnh cả 2 cái vẫn không vào được.nếu bị hack thì tại sao vẫn vào được email 8->

Last edited: 15/6/12
  6. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

Vừa thấy on yahoo xong mà kêu ko được.

7. sieulucky

OL bằng điện thoại đấy,vào điện thoại lại được.lạ thật.nếu như không vào được.mình còn nghĩ là do yahoo.đằng này nick khác vẫn vào được.riêng nick này là... :((.nếu như sai mật khẩu sao lại vẫn vào được email và yahoo trên điện thoại nhỉ :(

8. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

Bạn qua máy khác đăng nhập xem có bị lỗi tương tự ko? trước có thời gian mình cũng bị tương tự, jo` hết rồi

Bạn qua máy khác đăng nhập xem có bị lỗi tương tự ko? trước có thời gian mình cũng bị tương tự, jo` hết rồi

9. Mr.Name

Mr.Name <b>٩(•̮̮̃•̃)۶Mr.Name٩(•̮̮̃•̃)۶</b>

Cái này dôi lúc ta cũng bị mà. Khởi động lại là được thì phải. Còn không được liền thì lần sau đăng nhập là được !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi