Bang hội Cần Đối Địch

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TomMai, 15/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nhiều lúc hỏi mày bảo éo có acc nào.h thì bảo ngàn cái

hoangdieu thích bài này.
  2. mày pm tao lúc nào mà tao bảo k có acc :)) MG thì đấy ra :))

hoangdieu thích bài này.
  3. Mày đọc lại tn face xem có ko?mà pk thì kiếm acc ngon tý mới pk dc.mg cùi đi rỉa TM hả mày

hoangdieu thích bài này.
  4. Để mai hỏi ae đã có gì pm face cho

hoangdieu thích bài này.
  5. hàm hồ vãi lúc nào cũng rảnh chắc + cái thứ 2 hom dó 40k máu tân thủ bem con chết tăng dame an bóos kundun với him thôi tào lao cứ đối dich đi yeu hết

6. Người ta xác nhận đối địch rồi mà em. her
    CTC xong là chiến thôi. PK tý cho ae nó vui vẻ tưởng 2 G đã từng LM tình cảm lắm.
    Hóa ra ae 2 G gét nhau hơn mình nghĩ.
    Đến ạ các thánh luôn.

thang412hoangdieu đã thích.
  7. danchoibg tao bán từ lâu. con nhung thanh phần ma ko hiêu biết thi ngậm *** ngồi nghe nhé

hoangdieuanhvuong_gato đã thích.
  8. càng vui them phan pk ma ko tốn zen

hoangdieu thích bài này.
  9. Tên gà này dạo này béo nên nói to phết :)) có sắp xếp dc acc Mg nào cho e ko

hoangdieu thích bài này.
  10. thang vương này thích mg hả dạo này quán ăn bên này no nuôi cứ đến ăn rồi lăn ra ngủ

hoangdieuanhvuong_gato đã thích.
  11. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Bình thường vẫn lặng lẽ quan sát, ít khi phán lắm. Phán là phải có cơ sở.
    Tôi có thể không biết chuyện bác đã bán danchoibg, nhưng trc đó bác là chủ acc.
    Và ae biết nhau r đừng comment chửi bậy. Khi nào ng khác phải ngậm *** trc tôi thì lúc đó tôi mới phải ngậm.
    Tôi nhận ra rất nhiều điều, rằng đại đa số có chơi 2 mang nhưng không dám thừa nhận!
    Thực ra khi sang BV này tôi cũng nhận ra là thù oán của 2 phe có thành và không có thành, King - BacGiang là không thể so sánh nổi với thù oán của HN với XQ. Cũng chỉ vì ae King k hiểu ae HN ở điểm này nên xảy ra xung đột đây.
    Thế nên mong các bác hiểu đấy là đỉnh cao của sự đối địch, ai chơi vs địch cũng là địch!

@hoangdieu @TienDayTui @TomMai e tuổi trẻ hiếu thắng, có động tới G King, các a cũng đã từng 1 thời trẻ tuổi, mong các a đừng ghét e, nếu e có sai gì mong các a bỏ qua cho e nhé.

Last edited: 17/8/16
    hoangdieu thích bài này.
  12. san
    chag nhẽ tao chơi với ai tao phai cin phép mày ah cứ ngoài lien minh la cấm chơi hết àh a e quý nhau thi mới choi dc mới nhau. còn mày ko biết thi mày im. còn bữa trước tao có cho lm xq mượn ctc và báo cho a tom và mọi ng biết. khi tai bán ef tao cũng có top pic vơi a e lm mày la cái thá gì ma tao phai thong báo chứ

hoangdieu thích bài này.
  13. KhenhDZ

Thế bên trên tôi có nói câu gì liên quan tới cái việc xin phép hay không xin phép không?
    Tôi nói tại sao King và G tôi pk nhau thôi. Tôi đã cấm hay cản bạn cái gì nào?
    Thứ nhất đọc lại 2 cmt của tôi, và thứ 2 cố gắng hiểu những phần in đậm.
    1- ghét thành phần 2 mang
    2- chơi vs xq là địch của G tôi
    3- ghét ai làm được mà không dám nhận. Khi tôi nói danchoibg là của natngaobv, thì cũng đúng 50% đó là trc khi cậu bán. sau đó tôi lại nói hiện tại danchoibg là tv của xq, và tiếp đó tôi nói tiếp : Cứ XQ là tôi phang, và hiện tại cái comment này của cậu đã thừa nhận cậu cho xq mượn acc để ctc.

Chốt lại : tôi nói chả sai gì =)).
    Đúng hay sai để cho ae ng ta nhìn vào đi. Tôi dừng tranh luận!

hoangdieu thích bài này.
  14. kệ con mẹ mày nói cái gì tao cung dệch cần mày qtam dên chuyện cua tao. a e lm biêt la dc con danchoibg cứ fang thoai con mẹ no mái. con king voi gui mày gio dôí dich cứ gặp là fang deo cần ý kiến còn 2 mang hay ko ng trong cuọc biết

hoangdieu thích bài này.
  15. KhenhDZ

giữ cái đầu lạnh đi động tí là chửi nhau thế =)). Thích chửi thì tôi cũng chửi dc ngay, nhưng ng ta lại bảo là bất lực không làm gì dc thì mới phải chửi.
    Tôi cũng có thèm quan tâm gì đâu, ảnh bên trên đó, đi chung vs newnails là tôi phang luôn chứ tôi cần gì phải võ mồm với ai :))

hoangdieu thích bài này.
  16. thê thi thay bang lời nói hãy hành động tao di san boó cùng a e chag nhẽ lại đi tách rời. gui king cchi toan bem nhau co san boos bao giờ. như mày đi săn boss mày cũng theo team thấy đi lẻ bao gio. nói ng khac dộng não bản thân mình đã động não chưa

hoangdieu thích bài này.
  17. KhenhDZ

khổ nhỉ, gần nhất là tôi đã phang natngao te tua rồi. Việc gì phải thách. Hành động suốt.
    Tôi có cấm bạn làm cái gì đâu mà bạn cứ phải trình bày nhiều nhỉ. Bạn đang không giữ dc bình tĩnh rồi đó. Xem lại não mình đi nhé.

hoangdieu thích bài này.
  18. choi co thag co thua bem dc thi cứ bem thôi ngại chi thoi tiết. mày nghi mày la ai mà cấm được tao. còn tao hả quá bình tĩnh.

hoangdieu thích bài này.
  19. KhenhDZ

Tôi vẫn là tôi và tôi chẳng việc gì phải nghĩ mình là ai, nên tôi có cấm cái gì đâu. Từ đầu toppic đến h có ai cấm cái gì đâu. Vẫn mong bạn bình tĩnh và comment cho nó có ý nghĩa 1 chút. Nhạt lắm bạn ạ. Bổ sung thêm tí chất xám cho comment đi đừng thể hiện là tay mình nhanh nữa.

20. với những thag cân tử tế tao vân tử tế. con thag mà ăn nói hàm hồ mong tao noi tử tế àh ko có dấu nghe cưng bao sao bọn xa quê no ghét từ bên thoi ph toàn ăn càn nói náo sủa lung tung

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi