Cần Sự Trợ Giúp Về Việc Game Star MUHNss6.4

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi TruongSo, 16/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Như trên em xin trình bày cụ thể:

_ Chuyện bắt đầu vài tháng gần đây ( có khả năng là từ lần cài lại win thứ 2 ) em tải MU bản đầy đủ không âm thanh như bao người khác và click game star để vào game thì bị chớp màn hình rồi biến mất ko còn chút dấu vết :(, tuy nhiên cứ thử nhấp game star vài lần thì sẽ vào được và onl game bình thường... nếu 3 4 cú click game star để vào được thì em cũng chẳng mất công lập topic làm gì nhưng nhiều lúc nhấp cả 30 40 lần cũng ko vào được, chờ 3 - 4p sau nhấp thì hên hên lại vào, nhiều bữa đang đua top, đua G lỡ may bị mất kết nối phải game star lại mà bị như thế rất ức chế...

_ Em đã tìm rất nhiều phương pháp khắc phục lỗi trên 4rum, diễn đàn gamethuvn, voz, vnzoom... cũng vô phương cứu chữa, driver card màn hình e cũng đã thử nhiều loại nhưng cũng vô ích, máy lại ko dùng anti virus, thiếu mỗi cài win là em chưa làm... em cũng đã test tải đúng bản MU ấy về máy bạn lẫn ngoài quán nét đều game star vào phát 1. Máy em cài MU Thần Long ss8 cũng phát 1 vào luôn, vừa mới đây em thử xoá card rời để vào game bằng card on của máy thì cũng phát 1 là vào có điều, chơi dật và đồ hoạ kém, vậy nguyên nhân là do card rời? thế tại sao MU Thần Long lại vào bình thường?...

_ Đi đến phương pháp cuối cùng là cài lại win và tất cả driver, cài lại game, ko anti virus, ko tường lửa... nhưng kết quả cuối cùng em nhận được là vẫn 1 cú chớp màn hình rồi biến mất... chắc em nghỉ game quá các bác ạ, nếu ai từng gặp trường hợp này và có phương pháp khắc phục thì giúp em với. Em cảm ơn!!!

_ Đây là cấu hình Lap của em:
    _ Đây là cấu hình card rời:
    Em cài Driver cho card là:
    GeForce 340.52

2. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

tầm 10h tối nay nếu bạn online thì Cài Teamviewer rồi Buzz Yahoo mình xem cho nha :)

TruongSobrowser đã thích.
  3. úsb 3G thì liệu có chơi đc teamview k hả bác...e mún nhờ bác xem dùm cái save senso . cai ấy e chả thể nào remove đc
    P/s: tình trạng như chủ top mình đã gặp rất nhiều . có điều lạ là cứ cắm cái chân 3,5 của loa vào là vào game đc ngay còn rút ra là y hệt star cái là biến mất. ( mình dùng card on ) trc đây mình cũng đã từng gặp trường hợp giống bạn vì mình dùng card rời.. tuy nhiên sau khi thử bản ghost đa cấu hình khác thì lại chơi ngon lành cành đào ...

TruongSo thích bài này.
  4. link cấu hình
    chắc hẹn bạn bữa khác, tối nay mình có việc

5. bạn có thể hướng dẫn cụ thể cho mình bản ghot ấy được không?

6. Bản ghost ấy bạn tìm trên mạng nhiều lắm.. Mình hay download ở diendanbaclieu.net .. Bạn có thể vào link sau tải bản ghost về nhé..
    Link : diendanbaclieu.net/diendan/showthread.php?38667-Download-ghost-win-XP-SP3-2013-Full-Soft-da-cau-hinh-moi-nhat-danh-cho-game-thu
    _Bản này nhẹ mình hay cài cho quán nét nhà bác mình .hjj ..

7. cảm ơn bạn nhé.

8. hj. k có j ,

9. bạn ơi cho mình xin địa chỉ yahoo hoặc sđt liên lạc khi nào bạn rảnh giúp mình tý

10. bạn ơi cho mình xin địa chỉ yahoo hoặc sđt liên lạc khi nào bạn rảnh giúp mình tý

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi