Góp ý có ai chơi game giống tôi không ?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi LinhBaBy, 24/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. không biết các bác chơi game thế nào chứ em chơi vài hôm là y rằng 2 mắt thâm nhu gấu trúc vậy.mà nhiều ng chơi game suốt em thấy mặt mũi vẫn sáng sủa.các bác có bí quyết gì giúp với.ko thế này chắc vk bỏ mất :D

BaBykool1 thích bài này.
  2. Chơi điều độ thôi. Chơi Soul sao mà vất vả thế
    Cắm chuột xong reset Online 6 lần là xong
    Còn ai chơi ko điều độ thì cũng thành gaU PANDA hết. Trừ khi là Siêu nhân Gao :)

LinhBaBy thích bài này.
  3. E cũng thấy lạ bác ạ. E chơi game thì đệp choai ra:">

Bố Bảo A yêu E thích bài này.
  4. Cái này nó thuộc về cơ địa của từng người.
    Biểu hiện rõ ràng nhất của việc hay thức khuya và ngồi máy tính nhiều, đó là ... râu ria dài ra rất nhanh.
    Còn mắt thâm quầng thì chủ yếu là do bác thiếu ngủ hoặc hay dậy nửa đêm.
    Cách giải quyết rất đơn giản, đó là ... thay đổi thói quen trên.
    Và quan trọng nhất là phải đẹp trai :>

Bố Bảo A yêu E thích bài này.
  5. Bác này nói đúng. Trước tiên cà quan trọng nhất vẫn cứ phải là đẹp choai trước :)>-

6. nhưng mà cũng máu pk cùng anh em :v

7. không thức đêm nữa .dành 1 đén 2h chơi thể thao hoặc tập gym bạn nhé

toilabayco thích bài này.
  8. CÓ khi nào chơi game quá đà bị vợ vả không? :D cho anh em 500 ảnh làm bằng chứng nào :D

9. Đây gần như 24/24 cầm điện thoại on diễn đàn MuHn đây này
    Mắt mờ hết cả rồi !

BaBykool1 thích bài này.
  10. T chơi game dc 12 năm.. gần như là liên tục...mắt vẫn tốt. K bị biểu hiện như bạn.. nc mọi thứ vẫn bt chỉ duy mỗi cái mắt cá tay bên phải bị chai to vì di chuột :)).
    Có 1 lời khuyên cho bạn. Ae chơi game để giải trí chứ đừng để game nó chơi mình. Sinh cảm giác ham hố, háo thắng, cáu gắt..sẽ ảnh hưởng nhiều đến cs ngoài đời đấy...

thomoc, ADKinghtLinhBaBy đã thích.
  11. Bác nói rất đúng. Em cũng chơi game lâu rồi. Cái thứ nhất giống bác. Cái thứ 2 thì em đang cố gắng học hỏi vì tuổi còn ít nên nhiều lúc không giữ được bình tĩnh khi chơi game :D có thể gọi là sửu nhi ^^

12. cắt tờ rim đi may ra sẽ k thâm nwax :))

13. Ngày xưa cày Muhn đêm nhiều, mà phải tắt đèn tránh công an dân phòng kiểm tra đêm nên hại mắt ghê!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi