có ai còn nhớ ko ...

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi _DieuThuyen_, 28/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ngày sửa ngày sưa giờ lam gi còn

2. hình ảnh này chắc k còn. vì ai tâm huyết ms chơi. thời thế thay đỗi ai củng có máy riêng ở nhà vs cty. còn đâu thời tụm 3 tụm 7 ở quán:">

3. Ngày ý m bị dụ dỗ vào. Cứ đi quanh lorencia anh ơi cho em ýt đồ. Rồi có đứa dupe cho cả sét đồ thần. Đồ da ý nhìn nhiều dòng phê vãi. Rồi cày kéo giật đc vào bc đã khó còn sợ ngã cầu cơ. Nhớ lại ôi tuổi thơ

4. Vèo cái đã 3 cnn mươi r

KuKoy thích bài này.
  5. Năm lớp 4 k có tiền chơi , chiều toàn đi học thật sớm lên quán net cạnh trường xem bọn nó quẩy rồng :((

6. em nhớ cái thời kr full 13 có 5k vnđ :((

Inter thích bài này.
  7. ko có quá khứ thì làm sao mà có tương lại dc
    thế hệ 8x là rõ nét nhất

8. Tôi bị mất 400k thẻ nạp vì nó lừa bán kiếm rồng. 400k là nửa năm học phí :(

9. ấn tượng nhất vẫn phải là cảnh đi devil trong cái nhà thờ
    đứng chật kín cả nhà thờ từ lúc báo 15' ;))

10. Ô em tưỡng mỗi chỗ em nghe duy mạnh chỗ các bác cũng thế à. Hãy về đây bên anh với kiếp đỏ đen =))

11. 1acc 1 máy mà vẫn đông như kiến 18 sever phòng nào cũng full BC , buôn bán thì ra tận tít mãi ngoài thành loẻncia nhộn nhịp thật thế mà lên ss3 vắng tanh . Cũng tại admin lúc đó cho chuyển sang ss3 hơi lằng nhằng chuyển sang bị trừ reset hạn chế chuyển đồ rồi các kiểu phải nhắn tin mà nhiều thằng nó đếch biết gì còn tưởng muhn đóng cửa nữa chứ haiz

KuKoy thích bài này.
  12. thời đó mạng củ chuối quán nét chỗ mình bắt 3 máy onli ( tính tiền 3 máy mới mở mạng ) nhiều đêm 1 mình hoặc thêm 1 thằng bạn chơi cùng chơi .1 máy nhưng chấp nhận trả tiền chơi 3 máy để chơi ,để giật bc, dv

KuKoy thích bài này.
  13. cứ có viên chao rơi keng một cái là lại có án mạng xảy ra >:)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi