Góp ý Có một chức năng rất hay mọi người để ý.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Tìm Lại Kỷ Niệm, 12/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tìm nv có mất phí như tìm vitri ko bạn

2. Mình nghĩ ai cũng biết kái nè nhỉ. Mình dùng thường xuyên :))

3. Ý em là vợ con đuề huề chỉ là cái bình phong cho những cuộc du hí trên game.
    Không biết biết chừng ối bác nhìn anh Soul đẹp trai hay DK Soái Ca hoặc QB khoai to, MG Hờn Quắc lại thích hơn ngắm vợ mặc đồ ngủ ấy chứ =))
    // DL già dặn đầy kinh nghiệm cũng là 1 lựa chọn không tồi ;))

4. Phí gửi thư 50 ký tự là 1000zen, nó hiện nhân vật cần tìm đang ở server nào, lúc đó mình sang server đó rồi pm riêng

5. Nhớ lúc ss4 mình cầm soul cùng suntek và mourinho là 2 soul vip nhất x5. Cày skill dã man lắm. :D. Còn bây h thì :))

6. Giờ bạn bè là cứ phải kết bạn đã. Rất tiện lợi nếu không onl cùng lúc/nhau.
    Ngày trước mình có thử gửi cho nhân vật khác nhưng không được, sáng nay tình cờ thấy có nên up cho ae biết...
    Soul này giờ người cầm quê Hà Tây cũ nhé. Giờ cũng bt thui. ko thấy có gì nổi.

7. cái này có lâu rồi ,tớ chỉ đùng tính năng này để kết bạn xem online phòng mấy thôi.chứ nhắn tin thì không

8. Các bạn muốn auto party đc ko cần cùng guild thì hãy kết bạn vs nhau ấn phím F lên :)
    Kể cả đối địch mà không biết add luôn thì chơi ở phòng nào là xoắn luôn =))

♥ Baby Noria ♥ thích bài này.
  9. thế tiện hơn cái tìm vitris

10. cái này mình chỉ dùng với tác dụng là xem bọn bạn mình thằng nào đang on cắm ở phòng ào, rồi vào phongf đấy chửi nhau cho nó hiện hồn

11. tìm vị trí hình như chỉ dùng cho bọn đối địch đi săn nhau nhưng cái này xem bạn bè online không?mà kể cả ko online cũng gửi được tin nhắn cho nhau mà.

12. sms như thế hây đấy... biết dc nv đang ở đâu :D

13. có lâu r nhé

14. cái này có từ MU97 rồi nhưng có 1 thời gian cái này không gửi được tin đi

TacKeHoa35_NB thích bài này.
  15. Cơ bản tính năng này k đc tiện như đt, đt lúc nào cũng kè kè bên ng, có sms hoặc ai gọi biết ngay
    Tính năng này thì cứ ngồi vào máy ms biết, chưa kể k để ý thì cũng chẳng biết, nên k thể nào ăn đc so vs đt :D

16. mất bãi thì mình alo luôn, cho ông anh test lại, chứ pm này thì có khi đến sáng mới để ý
    :D

17. cái này có lâu rồi hình ảnh còn chỉnh trước sau đc o các mu khác trước toàn gủi thư cho nhau nhưng mu hn phiên bản trước cung có hình nhưng không gửi đc thư không nhầm thì thtì 1.0 đã có rồi bấm f lên là thấy còn kết bạn đc và biết đc nv đang ở sv nào

18. cái này mĩnh cũng đã thử nhưng ngươi ta k để ý đến mấy lên cũng chảng gửi

19. Ae cho hỏi tí .. chụp ảnh ở trong MU thì làm thế nào nhỉ ...

20. cái này chỉ dùng khi chơi trên 1 máy cố định thôi thì phải, có đợt mình cũng kết bạn rồi chát bằng cái này suốt, cơ mà đổi sang maý khác thì lại mất bạn với tin nhắn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi