Góp ý Có một có ý nho nhỏ mong fan và bqt xem set

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TômLYCần, 7/8/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bố Cu Quý

Bố Cu Quý Guest

loại mày sinh ra tao nghĩ mồ côi sẽ tốt hơn , thằng bố con mẹ mày đỡ phải mang tiếng , có thằng con *** có liêm sỉ , sống nhục nhã như 1 con chó đực được con cav3 nuôi ăn hàng ngày .
    còn bố mày tự tin nói một câu là bố mày sống *** phải xấu hổ với gia đình và anh em , đi học , đi làm , chơi game bố mày vẫn đủ ...
    chứ *** phải loại ngửa mồm ra chờ con phò đi từng cuốc về rồi cho ăn như 1 con chó đực trông nhà chờ chủ :))

2. Cha Cu Quý

Cha Cu Quý Guest

Mày đi liếm dyt dc bao nhiêu đứa rồi Pb liếm ko sạch nữa ko dc câm acc ah luếm mía sạch vào mà dc cầm. Hay liếm sach dyr TLC cho mày vao acc nè. Cái loại mày sinh ra để sủa ở đâu có cut là nhảy vào liếm vad ăn tốt nhất yên phận mà chơi đừng sủa nhiều

3. Hành tinh này có mỗi con Bà nội Chinh mất Chinh lúc 10 tuổi, có thằng cháu Lừa đảo, nhặt rác, ăn xin, ăn cắp, lươn lẹo, sủa đổng...

Thật là bất hạnh, buồn cười quá. =))

4. Thời thế sinh Anh Hùng Bàn Phím >:)

Tạm Biệt Em thích bài này.
  5. Đồng chí này có rất nhiều ý tưởng đóng góp cho muhn. Nhưng tất cả những đóng góp đều là vì đồng chí ấy bị thiệt nên kêu gào.. ng ta auto sum thì cũng auto đi, chết cười fan có khi lập hẳn team phục vụ riêng tomlycan thì may ra muhn mới đông khách.

6. Tạm Biệt Em

Tạm Biệt Em <b>Ħγ Vọŋġ 1♥</b>

trung nào nhỉ . mày lại ảo tưởng rồi :))

7. Bố Cu Quý

Bố Cu Quý Guest

có cần tag ztktrung vào ko ? ảo hay ko mày tự biết , chém gió trên này cũng chỉ là 1 phần thôi , quan trọng là không xấu hổ với chính bản thân mình là đc , cs mà , nếu không có cả sĩ diện với danh dự của thằng đàn ông tốt nhất là không nên sống cho tốn cơm tốn gạo @Lệ Rơi nhỉ :))

8. Cứ đi hỏi trực tiếp Phúc Béo, xem đổi SDT sang cho ai ai sút, là biết ấy mà. Thôi game thích nói sao cũng được.
    Chứ loằng ngoằng gặp dân chơi nó sút cho lại quỳ xuống xin răng, mời rượu không kịp ấy ;;).

Last edited: 8/8/15
  9. Lúc nào mày có 1 acc top thì hãn nói. Tao nghĩ mày có thì tao ko nói thế đâu. 1 thằng nghèo hèn chỉ dựa vào cái thằng khác thì nhục lắm lịnh bợn mọi thứ đê có acc tóp cầm thì tao *** hiu cái thằng nghèo hèn thé nào nũa.

10. PhucBeo giờ mất tích rùi đổi chủ sang DanChoiLS ùi. Đã mua acc thi đổi ten là phải.

11. Thì to bảo chuyển từ bank sang người

12. Còn tao tuyên bố mới mấy thằng ý bạn bè tao chơi tao cho thể đổi sdt cho bạn tao cầm
    Còn những người ccầm acc của người khác tthu hỏi chủ accc xem có cho sdt ccho chúng mày cầm ko

13. thế tóm lại đây ko phải là cái chợ để các bác lôi bố mẹ ông bà ra bán.

hoahong110 thích bài này.
  14. Tạm Biệt Em

mày tag luôn vào mà đối chứng đi. vướng gì :)) loại như mày thì lzi có danh dự =))

15. Tạm Biệt Em

thì thằng Chinh . chả bị cu tú sút cho quỳ xuống xin . mời rượu ko kịp đó còn gì =))

16. Thì đấy, toàn AHBP ra ngoài nó chẳng đập chẳng doạ cho quỳ xuống chuyến phòng trọ... Nó còn bảo chứ ở Vinh nó đập cho nữa rồi đấy ;;)
    Trong game giở thói ngang ngược nói xuôi nói dọc, chứ ngoài cứ mở mồm ra xem. Có cả nhân chứng vật chứng không lại cãi.
    Còn 1 thằng congchien nữa kìa, game ảo thích ngang ngược. Không biết thân biết phận im cái mồm nhanh cứng cựa, nó lại chẳng cho có nhà đe'o dám mò về ý :))
    Bọn nó toàn dân chơi nói là làm, 1 khi đã nói có bằng chứng lý lẽ hẳn hoi, chứ ko cái kiểu ăn nói chầy cối sấc lấc, thì cứ tạm mà làm AHBP :))

Lệ Rơi thích bài này.
  17. Bố Cu Quý

Bố Cu Quý Guest

quỳ xuống xin =)) . mời rượu ko kịp =)) , mày hỏi cả lão Tuấn sliphong nhé , còn tao chỉ mời 1 bữa duy nhất , còn ở trong này tuần nào chả rượu =))
    *** phải loại dây máu ăn phần liếm đít thằng khác dựa hơi rồi sủa =))
    người VN có kiểu nghe chuyện hiểu 1/10 , kẻ lại là 10/10
    chả biết clg nhưng cũng mở mồm ra xâu vào sủa :))

18. Bố Cu Quý

Bố Cu Quý Guest

thế cơ à :))

19. Mời nhiều hay ít thì chính mồm mày bảo là suốt ngày mời đi uống rượu nhé. Còn nó chỉ nói 1 câu thế này, còn ở Vinh mà bố láo thế này nó đập cho trận nữa. :)) đủ biết dài ngắn thế nào rồi :P

Nó cũng chỉ là thằng e út ở Guild thôi, chỉ suốt ngày train hộ, nhặt rác cho AE guild mà nó còn đập được vào mặt mày... thì cũng biết chất chắc của mày đến đâu, vi vu lắm... chuyện ^^

20. Nhưng có trường hợp bãi chỉ toàn ae cùi bị bọn khủng đến cướp bãi thì làm thế nào...lúc đó ae chỉ biết cắm auto sum....ý của bạn như thế chỉ nghiêng về phía mạnh,còn bọn cùi bắp thì đứng cho bọn nó muốn làm gì thì làm sao

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi