Góp ý Có thực sự là event tân thủ đúng nghĩa???

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi audik, 8/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. audik

audik Tân Thủ

Mình là ng mới. Khi tham gia event tân thủ mình có vài điều muốn nói.
    Mặc dù tên gọi là event tân thủ nhưng hầu hết là các pro cày nvp tùy theo mục đích và quyền lợi của mỗi người. Cái này thì chẳng có gì đáng nói. Nhưng vấn đề ở đây là các bác cày max xong chỉ khoảng 2 ngày. còn lại 18 ngày event còn lại lượn lờ khắp các map pk ko cho ai train dc cả.
    Với 1 người mới tham gia như mình chỉ mong sau event cày dc thêm ít rs để có thể sớm hòa nhập hơn với cộng đồng. Nhưng cứ cắm 1 lúc lại có 1 bác đến pk. đến mà nản.
    vậy nên mong adm xem xét đến ch bỏ pk hoặc hạn chế tối đa việc pk trong sv tân thủ! NẾU THỰC SỰ CÒN LÀ 1 EVENT TÂN THỦ ĐÚNG NGHĨA.

2. Mua Tm+6 + x2 thì mấy mà MAX đâu

3. đồng cảm vs bạn. nhưng mỗi ng cày vs mục đích khác nhau, ng ta cày kiếm tiền, kiếm đồ đạc nên phải bỏ ra rất nhiều tiền để đầu tư. vì thế họp thành 1 nhóm để ks rồng hoặc train và phá vs mục đích ko muốn ai tranh cướp vs họ cả. nếu bạn nói bạn chỉ cày skill kiếm ít lần rs. nhưng sau đó mạnh lên bạn lại ks họ thì 100% là họ sẽ ko cho bạn cơ hội để cắm chuột cày cuốc yên thân. Nhất là bi giờ lại có auto tự đánh quái. còn trước kia thì căng mắt ra mà trông ^^!. rất nhiều vấn đề ko theo ý mình được ^^!. bạn muốn nhàn. tốt nhất cắm cày 400 rồi về sever thường cắm cày rs hoặc mua rs cho nv của bạn vs giá rẻ bèo. như vậy sẽ bớt ức chế hơn .

4. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Vấn đề còn lại sau khi luyên max LV đến tích lũy điểm Exp master quy đổi lần RS chính là cuộc cạnh tranh Topc và săn đồ..
    Vì vậy việc PK không thể không tránh khỏi được bạn à..
    Bản thân tôi cũng có lần onl tân thủ.. họ biết tôi cũng chào hỏi đàng hoàng.. những cứ hễ đeo TM lên là VỀ LÀNG NGAY VÀ LUÔN :-w.
    Tân thủ là vậy đấy, chỉ có cách là chấp nhận tham gia vào cuộc chơi thì phải chơi đến cùng thôi tình yêu ơi b-)!

khanhnam22linhhala đã thích.
  5. a Nghị vào p10 pt cày tarkan nước với e nè đeo TM thoải mái vì máp k pk :D

6. k có team là bị dìm chết ngay chủ tp phải kiểm ng chơi cũng mới có hi vọng sống :D

7. Đã là trò chơi có được có thua, bạn không ức chế sao bạn cố gắng hơn người ta được, chuyện gì cũng có lần đầu. Có phải ai cũng pro từ lần đầu chơi đâu, tham gia lần này không được thì lần sau tiếp tục.

8. Chơi Game phải cạnh tranh thì mới gọi là game, game mà cứ sàn sàn như nhau anh không đánh được tôi mà tôi cũng không đánh được anh thì thử hỏi chơi game với mục đích gì, ai cũng muốn cày tằng tằng một mạch lên thì thử hỏi thú vị ở đâu.
    Mạnh bắt nạt yếu là điều hiển nhiên rồi, bạn muốn bật lại thì phải mạnh hơn họ. Cứ như vậy thôi. Còn bạn nói kinh tế chưa đủ điều kiện thì thôi dừng lại và đừng chơi nữa. Hoặc chơi ở mức độ tài chính phù hợp với bạn và tập chấp nhận đi đừng kêu nữa. ;))

9. nếu không pk thì làm sao mà cạnh tranh đồ được

10. 1 sự kiện đúng nghĩa là có cầy kèo. pk săn đồ. nếu không pk thì sự kiện trở nên chán. do không pk được thì phải cố đầu tư

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi