Góp ý Có vài điều góp ý cho Fan

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi PianoKiss, 8/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. HíHi. Các con buôn hóng đi kìa, làm quả ôm liều là cũng ok đấy nhi?

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thành viên đổi thì cũng phải rs , chả nhẽ ko rs lại đổi dc =)). Trẻ con nó mới tin . Còn chúng ta ở đây ít cũng gần 3 sọi, nhiều thì 4, 5 sọi. Khi ng chơi đăng kí acc và onl thường xuyên là ADM đã có thu nhập rồi chứ đừng nói là rs mất thêm phí nữa. Từ thuở khai sinh Mu đến h ADM chỉ dựa vào 1% GD chợ ảo liệu có tồn tại dc 13 năm đến h ko ?. Còn vấn đề mở khoá cho acc nào cảm thấy thik thì cũng chỉ là 50/50 :)). Nói 1 đằng làm 1 nẻo =)).

gioongkenhtynb đã thích.
  3. gioongke

gioongke Tham Phú Phụ Bần

chơi thì game thủ ai không chơi nhưng vấn đề ở đây fan có mở không để anh em còn biết thôi nói 1 tiếng chứ đừng có mà im lặng như thế

4. Thế anh xem xét giúp em sửa lại máu con rồng chiến +5 vs ạ! Bây giờ có 1hp lấy bảo hiểm sao chơi được anh @@

5. Thế anh xem xét giúp em sửa lại máu con rồng chiến +5 vs ạ! Bây giờ có 1hp lấy bảo hiểm sao chơi được anh @@

nhtynb thích bài này.
  6. gioongke

đã vậy bảo hiểm đồ còn không được tháo đồ mua bên hà nội chứ có phải móc đâu ra mà ko cho tháo giao dịch chả lẽ có lợi cho con buôn a`??

7. gioongke

như thế có phải là làm khó cho anh em ko?

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Con buôn j thì buôn cũng nằm trong tay Fan hết. Chỉ cần di 1 phát là die =))

9. Anh Fan xem xét lại cho ae Hoàn Mỹ đem Rồng chiến, Mỹ nhân ngư,... sang bây giờ lấy bảo hiểm được 1HP thì sao cày được anh!
    Thứ 2 là tm6 mua bên sv Hà Nội bảo hiểm bây giờ cũng không tháo được để bán thì khác gì đồ đem bên Hoàn Mỹ sang!
    Anh Fan xem thế nào giúp anh em cày cuốc với ạ! em cảm ơn!fantasymc

10. Nói chung cũng thấy buồn.càng đọc càng chán.Mình chắc chơi cụm máy chủ khác,Nên có sư nhầm lẫn chăng.....có 1 sự phân biệt k hề nhẹ.Cứ như là ban phát mang ơn thì phải.Thôi đành chờ hồi sau vậy

11. gioongke

nói chung là giải quyết cái vụ mua đồ hà nội ma ko tháo ddc đi

12. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

đồ HN mua tháo bảo hiểm bình thường bạn nhé.

13. Vài k bạc chắc k phải là tiền Đâu nhỉ ADM.Cái a e cần là trả lời có hoặc k.Hoặc lộ trình thế nào.Topic bên HM thì kêu 5k PD>Giờ đủ thì phải trả lời a e có hoặc k.Làm viêc là theo nguyên tắc.

gioongke thích bài này.
  14. gioongke

vay kiem tra acc wtigerDL toi da thao rat nhieu lan nhung van ko dc cai w3,5 DL luck 15 7% no bao trong tg bao lanh~ nhung toi tu hoan my wa co bao lanh bao h fan co the kiem tra nhat ki xem co bao lanh ko la biet

15. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

bạn huỷ bảo hiểm cánh bạch hổ +15 rồi chụp hình lên. Tôi ktra thấy huỷ bảo hiểm bình thường

16. 1 like cho cưng

17. gioongke

đã tháo đc tks fan

18. Adm làm vậy cũng sợ làm ảnh hưởng đến game thoi,,ảnh hưởng đến những người chơi cũ của sv hà nội,,ví dụ bây giờ mà xuất hiện đồ ex socket,siêu socket 5 dòng như nhau không bít mấy bạn ở hà nội phản ứng thê nào,,có khi còn hơn a e hoàn mỹ,,

19. gioongke

cái này thậm chí hà nội còn có trước HM

20. Cuộc sống là nó phải đi lên cũng như ai nghĩ có pen sk với ring sk.Chả có j là k ngạc nhiên cả.Chỉ ngạc nhiên là nhiều cái đúng mà k làm thôi

21. Mu này tôi thấy các chính sách rất hợp lý đấy chứ. Cách làm của a Fan nói ít làm nhiều
    Các thím cứ mang mấy cái TT của Bộ ra doạ thì chỉ có thiệt
    1- ko có gì để chơi, cũng ko còn cái diễn đàn mà chửi nhau
    2- nếu mà kiểu bị rung doạ như bạn ở trên thì game đã ko tồn tại đc hơn chục năm.nhiều thành phần cạnh tranh còn ko làm gì đc, nói gì 1 gamer.
    Xã hội nó thế.bạn ở vị trí như a @fantasymc thì hiểu . Thank all

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi