Góp ý có ý kiến muốn gửi đến a fan đẹp trai

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Một Cuộc Tình, 10/12/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tình hình mu chơi đang ít người. zen giảm ngọc giảm giá quá. một phần do chính sách một phần do càng lên càng chán. mu giờ ít người chơi mà lợi ích nhóm đang tập trung về một số nhóm nho nhỏ. dẫu biết có tiền là có hết . em muốn có ý kiến nhỏ gửi đến anh fan về vấn đề săn boss nhiệm vụ hàng ngày. mong anh giới hạn số lần 1 ip có thể log đc bao nhiêu acc để săn boss. chứ bây giờ tình trạng 1 số thanh niên cầm cả chục đến hai chục acc để săn boss. hết sv non pk thì sang sv pk thì cầm acc bảo kê săn cho acc khác. như bạn sum tên (xxx) G daklak hôm nay có khoe 1 bạn cầm đến hơn 20 acc săn boss từ sáng đến hơn 2h chiều mới xong.mong anh fan @fantasymc có thể xem xét có nên giới hạn ip để log acc săn bos như giới hạn log acc để skill đc hay không:-@:-@:-@:-@

2. Cái này chuẩn, mong anh @fantasymc chi cho 1 ip được săn boss cho 4 acc thôi.Đúng như giới hạn 1 máy chỉ log được 4 acc.

3. Nghe giang hồ trong giới săn bos thì có Đại ca đầu từ 40 acc chủ yếu là Mg săn cả ngày k bít đúng không?
    Chắc phải chờ đại ca ấy đi uống nước hoặc đi vệ sinh may ra tranh thủ đc 1 em bos :(

4. Làm được cái này thì hay quá

Một Cuộc Tình thích bài này.
  5. Mình thì không săn box nhưng theo quan điểm riêng của mình thì
    Săn box hay cày game cũng như làm những nhiệm vụ trong game là niềm đam mê của từng game thủ
    Bạn theo tốp nói thì 1 người có thể cầm nhiều acc đi săn box xin hạn chế acc trên 1 IP đi săn box
    Xin thưa giả sử bây giờ bạn cầm 2 đếm 3 acc đi săn box liệu bạn có thể điều khiển đc cả 2 đến 3 acc
    vừa săn box vừa pk tranh box ko ??? xin thưa là ko ko ko bạn chỉ có thể điều khiển 1 acc còn nhưng acc
    khác chỉ có thể aotu tự đánh . bạn ko làm đc thế bạn nghĩ ng khác làm đc vừa pk vừa tranh box nhiều acc
    một lúc sao ??? vì thế anh em thường tập trung vài người cũng nhau săn box và hỗ trợ nhau săn box
    khi săn được box số chiến lợi phẩm thu được chia cho cả tổ đội cùng săn box
    Bạn cũng nên kiếm tổ đội săn box cho riêng mình để đảm bảo kiếm được con box ưu thích
    Tất nhiên số chiến lợi phẩm sẽ chia đều cho tổ đội như thế khả năng săn được box sẽ cao hơn
    Còn bạn muốn 1 tay 1 gậy thu lợi cho riêng mình thì lần đc lần ko thất bại là điều đương nhiên
    P/s : một thanh niên từng chơi X10 chia sẻ mong anh em đừng ném đá

6. ý của chủ top là giới hạn IP log acc , và điều này là không thể , ngáo đá :">

7. Bác fan đã giới hạn 4 acc( abcd)/ IP còn ng chơi muốn chơi 4 acc nào là tùy ng chơi
    Chứ chả có nhẽ bắt ng ta chỉ đc chơi 4 acc(efgh) phải dùng máy khác để cày

Em Về Đimonody đã thích.
  8. chuẩn rồi mà người chơi trong 1 quán net nữa chứ , toàn cùng IP thì sao:">

Một Cuộc TìnhEm Về Đi đã thích.
  9. Cái thằng xxx đó là @BoDaoNha nói ra sợ méo gì nó :)

meomeo, YeuVoNgoMột Cuộc Tình đã thích.
  10. tao làm gì đâu mà phải sợ. lâu rồi tao cũng chưa săn và chưa PK ai. tự nhiên có thằng nhắc đến :))
    lại thành người nổi tiếng rồi :))

11. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ở đời : Mạnh được yếu thua
    He he

tungkuteMột Cuộc Tình đã thích.
  12. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

tôi thấy bạn top cho ý kiến như vậy là ko đúng.
    và như bạn @S2gameS2 nói thì hợp lý hơn.

Em Về Đi thích bài này.
  13. Thằng đó săn 40 acc không bằng em săn 1 acc ok :)

Một Cuộc Tìnhnguoidep đã thích.
  14. Thôi anh em. Họ đầu tư như vậy và họ săn như thế . Thì kệ họ
    Chủ top cứ cày khủng rồi ks là ngon ngay

Một Cuộc TìnhTay Thép đã thích.
  15. K phai nic damconuong

YeuVoNgo thích bài này.
  16. Bn
    Bn đang nhầm sang săn kundun.đây là bos hàng ngày . một ng cầm rất nhiều acc săn .non pk thì ks nhanh vcc.sang pk thì mượn acc bảo kê để săn tiếp.bạn k săn nên k biết

nguoidep thích bài này.
  17. Chỉ cần ko chính chủ ko đc săn boss là đẹp rồi. Chứ giới hạn ip nghe chừng khó hơn

YeuVoNgoBoDaoNha đã thích.
  18. Xin trả lời là có thật , nhưng tôi không nói rõ , vì admin không phát hiện được ra , mà có nói ra thì cũng không ngăn cấm được , lên bạn viết bài này là Vô Ích

BoDaoNhaMột Cuộc Tình đã thích.
  19. Ko mày thì thằng méo nào cầm con Angel Óc.... bảo kê nảy con cave suol daitran vs con dl và 1 cơ số con săn bos
    DamCoNuong vs LietCongTu nó có săn mấy đâu mà

20. thế c chưa gặp rồi. ngày nào t chả gặp cả dàn daklak săn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi