Góp ý có ý kiến muốn gửi đến a fan đẹp trai

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Một Cuộc Tình, 10/12/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. CHUẨN ĐẤY A FAN Ạ. GIỜ PHẢI CÓ QUY ĐỊNH MỚI VÀ CỤ THỂ

Một Cuộc Tình thích bài này.
  2. để cho ae dân tộc thiểu số kiếm tí chứ :)

3. Quá chuổn men mong ADM cùng tập đoàn GAMEs sem sét

4. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

+ Vấn đề giá ngọc giảm theo mình nó liên quan tới nhiều cái không phải chỉ săn bos đâu bạn à.

+ Người chơi mất tiền mua acc, sắm đồ để đi săn, trong khi giá acc giờ cứ tụt dần, giá skill cũng tụt,......Chưa kể họ phải đầu tư dàn cave buff. Trông vào săn ngon đấy nhưng......

Thời gian săn thì trông thế chứ ko phải ai cũng có time cặt mặt săn đc 20 acc Với tình trạng nhiều pro đi săn này 20 acc nhanh phải 5 - 6 tiếng.

+ Hạn chế IP ưh Xin thưa đến hạn chế acc / máy member họ còn vượt rào đc.
    Hạn chế vậy quán nét chỉ có chủ quán chơi MU à bạn

+ Hạn chế xong đồng nghĩa pk sv 7 + 8 khi săn boss ko còn. Tớ cũng là người bị bem nhiều, nên tớ hiểu cảm giác đó, nhưng bạn phải lấy cảm giác đó làm niềm vui làm động lực nghĩ cách phá lại thằng PK, cảm giác vác DW DL đi phá lại phê lắm, rình rình nó hốc bos gần xong chạy ra up sọt nhân vật phụ của nó .....=)) Còn ko pk đc thì vác dàn cave ef tìm bãi nó cắm ks chơi chơi.
    + Game nó chỉ có 4 yếu tố PK, luyện lv luyện skill, săn boss, chế tạo đồ đạc nâng cấp đồ Cho đến nay bạn xem đã bị hạn chế những gi ? Giờ hạn chế săn bắn thì bảo admin đóng cửa sv nghỉ luôn đi

tungkute, tocbacvjpYeuVoNgo đã thích.
  5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đôi khi họ chỉ thấy cái tôi, cái nhỏ bé truớc mắt. Thực ra thì giá zen giảm khá nhanh vì cũng chả dùng vào nhiều việc, còn giá ngọc và đồ đạc vẫn dao động ở mức hợp lí. Acc point dư cao thì vẫn có giá, còn point dư tầm 30K trở xuống ms hơi thấp thôi ( cái này do đổi skill lên muốn 20K dư cũng khá nhanh).
    Nói chung chả có game nào ADM tự thu mua acc hay đúng hơn là ko thik chơi có thể cắm lấy bạc quy ra VND như gamethuvn cả. Điều cần thiết ở đây là tính ổn định và phát triển, các tính năng cần và đủ của SS11. Một số event vẫn chưa có ở cụm HN. Mong bản update mới sẽ full tính năng.

tungkute, YeuVoNgoVì Đó Là Em đã thích.
  6. đúng đấy zai. cứ mãi ntn bao giờ đã có tốp

7. Đồng quan điểm, và hoa thơm thì mỗi người đc quyền ngửi 1 tí :D chứ 1 người hái hết hoa thì lấy đâu hoa cho ae ngửi bây giờ :))

8. Nói vậy là đ éo biết tí gì về đắk lắk rồi \:D/

9. ý kiến của bác cũng hay, nhiều khi đi ks boss mà ko ks đc, ức con nhà bà chế

10. đồ đạc không đầu tư đòi ăn boss với người ta toàn ý kiến cá nhân:P

11. vấn đề giá đồ , ren , Ngoc không nói , còn về vấn đế săn boss ADMIN nên đưa ra quy định số point tương đương với boss .
    VD như ở các mốc 10.000 point , 20.000point , 30.000point...... thì mới cân bằng được , làm như vậy đảm bảo không ai kêu được ai , ông nào 100.000 point không ăn được boss của nhân vật có số point 50.000

12. vậy mới có hi vọng kiếm đc tí chứ

13. Tao có khi ngang tuoi bo m day

deadpool1 thích bài này.
  14. các bác máu quá

15. Đáng tiếc là nhiều thanh niên ko chịu chấp nhận sự thật này.
    Thay vì cố gắng để mạnh mẽ hơn thì lại đi lập top kêu khóc xin những chính sách vớ vẩn =))

monody thích bài này.
  16. Đúng rồi ,đồ không chịu đầu tư giờ lại tính theo kiểu nhiều point thì ăn được boss , mình xin quỳ :">

tungkute thích bài này.
  17. Nói vs mấy bạn nhu đàn gẩy tai trâu

18. Triệu like :D

19. thì em hỏi các bac
    em x5 săn sao dc pot p 20
    bac fam làm như thế này bon em mới choi x5 sao săn dc bot cùng với x1
    x1 rs toàn 2k
    toan ~ 100k boy
    x5 em rs co 400
    chỉ ~40k
    sao mà săn dc bot p 20
    cứ thò ra là bị mấy anh x1 pêm như gà