Góp ý ĐỀ NGHỊ ADMIN XEM XÉT VẤN ĐỀ MASTER SKILL

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi viprua2006, 2/8/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kính gửi BQT Muhn !Tôi la người gắn bó với game từ năm 2003 đến bh,dù bỏ nhiều lần rồi lại chơi theo thăng trầm của game từ trước tới nay tôi thấy hiện tại có vấn đề về master skill mong admin điều chinh lai.Nhân vật có master giới hạn theo lần rs cứ rs là đc tăng thêm giới hạn master cái này tôi ko có ý kiến nhưng vấn đề ở chỗ khi cày master skill lâu ko rs để cho max giới hạn thì khi rs giới hạn lai tụt xuống dưới giới hạn trước đó vậy la ntn mong đc BQT xem xét vì tôi cắm máy cày skill hàng tuần hàng tháng mới rs một lần khi rs xong lại bị âm giới hạn co khi đến 10 20master skill lại phải cày va rs thêm vài lần nữa mới bằng giơi hạn ban đầu tôi lấy ví dụ .Tôi chơi suol rs 190l luc đổi poit du xong gioi han la 271 tôi cày đến 271 rôi rs để cày tiếp thi gioi hạn lạ tụt xuống còn 251master vậy lai phải rs thêm vài lần nữa mới cày máter đc vậy khi số lần rs tăng lên mà giới hạn master lại giảm đi tôi không hiểu đây la ntn liệu có phải la môt chiêu gì đó của BQT ko khi thay đổi giới hạn master theo lần rs ma lại ko đúng nghĩa của nó nv.Kinh mong BQT xem xet vấn đề nay và nếu tôi ko đúng thi co thể giai thich dùm tôi cái giới hạn master Admin tính theo cái gi

oanhonpk thích bài này.
  2. cái này ông phải tính toán... vì bắt đầu tháng mới là giới hạn skill lại quay về ban đầu vì lúc đó không còn điểm top tháng nữa giới hạn skill= rs + 68+ (điểm top tháng) x3

3. Chuẩn.. giơia hạn masster tính theo tháng bạn ak . Hết tháng lại quay lại thời điểm đầu tháng... mỗi lần rs x3

4. Tks mn nhu thế này thì cu cày max lai fai rs lay điểm top ah chán ghê

5. Chơi lâu rồi 2003 tuy chắc bạn ít tham gia diễ dàn nê chư biết.
    Cái gì cũng phải giớ hạn để có sự công bằng mà. Ko giới hạn mk thì ttd suốt đời làm cave vẫn lên sk để bán mà ko cần cống bạc, ko giớ hạn point dư thì ko cần rs là ko cống bạc mà vẫn khủng nhiều dư, ko giớ hạn PO thì có lẽ mình sẽ đứng vip cả năm...thế nên hàng top mới có giá trị đó chính là giá trị của MUHN.

nguyenvanNQuá Chán Đời đã thích.
  6. 271 skill đổi được bao nhiêu poi dư bạn ơi!

7. Khi giới hạn đc mở rộng thì bạn nên tranh thủ cày max giới hạn vì hết tháng giới hạn sẽ về ban đầu

8. Cái này mới biết. cứ tưởng là giới hạn skill là như nhau

9. giới hạn mặc định là số lần rs + 68 nên tranh thủ cầy skill trong tháng đi :D

10. Con cua em rs 138 lần là đc bnhiu skill gioi han vay cac a

11. 138 + 68 = 206 có điểm top tháng nữa thì lại + thêm giới hạn :D

12. The sao ng ccua em 209 skill roi nhi van chua gioi han

13. trong tháng này bạn đã rs rồi đúng không

14. 2k day

15. rs2l ma gioi han tụt từ 271 xuong 251

16. rs thêm 6l nữa là lại cầy tiếp đc thôi mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi