Góp ý Đề nghị anh FAN Fix lỗi dis game do PET muun trên bản rút gọn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi quantm, 27/3/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hiện nay một số thành phần lợi dụng lỗi dis để gây dis bãi cắm của team khác. Mà máy mình yếu tải bản full ko chạy nổi 2 acc . Mong anh FAN fix gấp lỗi này tránh để nạn gây dis tràn nan

webzen thích bài này.
  2. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

3. đã diss còn đơ k tắt dc m.u phải rs lại máy, ngày nay 3 lần rồi ~X(~X(~X(

4. Công nhận nhiều thằng thông minh vãi, chỉ cần 1 con pet là chiếm được bãi ngon :))

5. chả dis bao giờ mặc dù dùng bản mini

6. Bạn sợ bị keylock file main đây mà.
    Bạn cứ vào đấy http://diendan.gamethuvn.net/threads/v-vic-1-s-account-b-dis-khong-ro-nguyen-nhan.1019085/
    dow bản của gamemuvip về xoa toan bộ các file để lại môi thư mục Data copy toàn bộ các file bên ngoài mục data ở cái mu bạn đang dung bỏ vao đó chậy bình thương nhé. Nhự vậy bạn yên tâm không bi keylock trong file main nữa.

7. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Link top kia là link cũ từ trang chủ mà :D

Em Về Đi thích bài này.
  8. Vãi sợ keylog, bạn đùa à, trung gian đi keylog khác gì *** vào bát cơm của mình :)) . Mình đang dùng bản của anh Nghĩa đây, nhưng ko phải ai cũng biết nên mình muốn anh @fantasymc có link chính thức cho mọi người

9. Cài bản full thì lỗi click mặc đồ nhanh . haiz

10. bạn cài bản full, bạn out hết main ra, chạy lại cho nó update ( bạn chú ý load dòng xanh lá bên dưới sau đó nó chạy tiếp dòng xanh da trời, sau đó dòng vàng bên trên như vậy mới là update nhé, chứ mình thấy mấy bố thấy nó load vèo dòng xanh da trời và dòng vàng luôn vào kêu bày " Tố hữu làm thơ này nọ" dm nghĩ mà éo muốn bày :D" )
    nếu chạy bản ở Destop ko đc bạn vào thư mục chứa chạy Mu.exe hoặc ngược lại ( tức là bạn chạy ở trong thư mục chứa ko được thì bạn ra ngoài destop chạy logo Mu.exe, bạn lưu ý phải update như mình ghi ở trên thì mới tháo đồ nhanh đc nhé.

11. Cũng co ý như chủ tốp
    Bản Faun tai về chạy nặng máy mà mỗi lần ra rs mở vào lại mất 3p
    máy yếu dùng bản này cắm 4acc xong để máy đay k làm đc cai gi nưa kể cả xem youtobe

12. đây không phải là nghi ngờ mà các ban ấy cẩn thận, lam như vậy các bạn ấy yên tâm hơn

13. có đc đâu, vẫn thế .

14. bạn đừng tải bản google bạn tải bản mediafile bản trên cùng ý xem sao, còn nếu ko đc nữa thì chắc do bạn đen :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi