Góp ý Đề nghị các admin phải có chế tài sử lý các trường hợp súc phạm nghiêm trọng đến phụ huynh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi taisovo, 28/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cái này lâu rồi co sử lý đâu

2. ai nên tôi cung PT pul thi thôi có làm gì đâu tự nhiên PK túi bụi ấy chứ gui mình toàn MG thi PK được ai

lu0ng thích bài này.
  3. Theo tớ cứ k3 mà cắm cho lành bạn ah, bạn chịu khó test làm cái bãi vip hoặc 20 cũng đc, khá ổn... mình là MG "chân yếu, tay mềm" nên hạn chế qua Arena đi :D

taisovo thích bài này.
  4. Thỉnh thoảng mới cho sum lên thôi còn toàn 24 / 24 cắm :D tự nhiên thấy tuyên bố thịt

5. trẻ trâu mà.ko them nc là dc mà

6. Thực sự nếu chửi nhau trong games mà cấm thì 99% anh em đều chửi . thế này chắc blok hết quá :))

7. theo mình chửi thi cũng không đúng nhưng tóm lại la con người như thế nao thì mới bị người ta chửi
    tự nhiên người ta chửi mình ah nói ngay như tôi trẳng hạn đi săn đồ thân chui vào cái góc nửa phút mới có
    1 con wuai không có ai đứng không liên quan đên ai vẫn có các anh hùng đến cho về làng thử hỏi những con người
    như vậy thì được coi là cái gì não họ làm bằng cái gì có nên chửi ko nhỉ ae(*

8. Đa số những ng chơi game bây h đều lớn cả rồi. Những cái này nên coi nhẹ đi >.<

9. Khoá chát vào đi bạn
    Với cuộc sống bỏ qoa được cái gì thì nhàn thân đi chắp nhặt so đo mệt người thêm
    Miệng gần tai ai ns tự ghe

10. Với những thanh niên ntn chả ai còn dạy dỗ đc a ơi. Nên chả chấp họ làm j cả a nhé.

taisovo thích bài này.
  11. pk thì cứ pk đừng mang phụ huynh vào la ok

taisovo thích bài này.
  12. Thế theo bạn là đến cướp vừa bãi vừa PK vừa chửi là đúng à Sum họ khủng hơn suốt cũng khủng hơn còn tem của mình có 140% ex chác PK vô đối nhỉ =))

13. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Hiện tại chưa có quy định sứ phạt những hành vi chửi bậy và xúc phạm người khác trong game . Vì vậy khi găp các trường hợp như trên tốt nhất là bấm f2 không nhìn thấy họ chát nữa . Hoặc việc nó chửi kệ nó việc mình chơi cứ chơi .

taisovo thích bài này.
  14. nếu bị sử phạt thì rất nhiều xửu nhi bị:D

15. Toàn chửi chủ gui vì tội thu nạp toàn đồ cùi :)):))

16. cái này nhỡ chủ top kích động làm người ta tức và văng tục thì sao :))

taisovo thích bài này.
  17. chửi nhau là chuyện bình thường rồi.chỉ vì thế mà bị phạt thì còn ai muốn chơi game này nữa.hầu như 100% các game khác khi các game thủ búc xúc thì lời nói tục k thể tránh được

18. Tớ Chỉ tự vệ thôi còn Em tớ làm chủ GUI thôi mà mẹ em ấy làm gì đâu là lôi vào game 8->

19. Giờ cứ ai chủi thề văng tục mà bị phát hiện thì nhân vật bị khóa PK 1 tuần cho chừa :))

20. nên xử lý, để tránh trường hợp dùng từ xúc phạm người khác, tức mà ko dám chửi nó mới cay ^^

ZORO88 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi