Góp ý Đề nghị cải cách lại Guid Storm - 1 guid tạp nham

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi VuVoiVang, 16/6/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đù! 2 con cu li của xã hội! mà nói như đúng rồi!

2. Viết có mỗi cái chữ quốc ngữ cũng sai chính tả! Cu li mà trình độ văn hóa lùn quá!

haihang thích bài này.
  3. Đâu có, Mạnh phò, lâu lâu không vào thì vào bốc tí cho vui, trước thấy chủ top đăng cái nổ cái ảnh solo trên cơ Ambulance với mấy dòng tit khá hót nên giờ gợi lại cho chủ top nhớ thôi, 1 thời hổ báo cáo chồn bảo trì sever. Chứ bản chất không thù oán gì với chủ top cả, cũng không quen biết, có bị pk vài lần nhưng không để ý và không chấp vặt, map pk thì không tránh được.

L.I.P thích bài này.
  4. Chắc sau vụ này guid kia phải ip 1 loạt acc top cho lính đánh thuê nhỉ

MinhAnh84 thích bài này.
  5. SooJiSubxx

SooJiSubxx Chiến Binh

bác nào biết úp ảnh như bạn này chỉ giúp với

6. mấy ông rảnh háng vcl, pk đc thì pk mà ko pk đc thì f3 rồi chạy, lên diễn đàn khóc thì chỉ thế hiện sự bất lực của mình.
    ngta có tiền ngta mua acc khủng, ngta có quan hệ ngta mượn đc acc khủng, khi đã mượn đc thì ngta làm cái mịa gì cũng được, chơi đc thì chơi, ko chơi đc thì nghỉ cho đỡ nhức đầu, như tôi giờ học đánh đế chế, mình gà thì suốt ngày trả tiền nước nét cho chúng nó cơ mà vẫn vui, đằng này vừa mất tiền vừa mua sự ức chế vào người thì tốt nhất nên nghỉ.

7. Trước tiên phải up ảnh thành link trước, sau đó cho cái link ảnh đó vào giữa dòng mã:

Ví dụ luôn cho sinh động, ta có link ảnh: https://uphinhnhanh.com/image/1SLHqP

3012, haihang, VuVoiVang1 người khác đã thích.
  8. ẹc cái đoạn mã để up link ảnh kia ghi ra nó ko đc tui viết cách bác làm thì bỏ cách đi là ok:

[ i m g ] link ảnh [ / i m g ]

SooJiSubxx thích bài này.
  9. SooJiSubxx

SooJiSubxx Chiến Binh

cho vào giữa dòng mã là ntn nhỉ. t ngu lm bit j đâu

10. Thì cho vào giữa 2 cái [ img ] link ảnh [ /img] .
    Ẹc nói rõ thế rồi mà, thay cái chữ link ảnh kia thành link ảnh thật là đc, bỏ tất cả khoảng trống đi nữa vì tôi viết liền thì nó ko hiện

11. Cũng chỉ biết giải thích đến thế thôi, bác ko làm đc nữa cũng kệ bác :v

12. SooJiSubxx

SooJiSubxx Chiến Binh

tks b. để t nghiên cứu :D

13. trời, cứ gõ dòng chữ muốn truyền tải thông tin xong Enter xuống cách hẳn 2 dòng cho chắc ăn, vì 1 dòng chữ nó bị kéo theo làm giãn hết 2 đầu. sau đó vào" Tải thêm file đính kèm" tích vào hình ảnh đầy đủ sẽ đc như vậy.

GameThuVN(06_18-17_27-0002).jpg GameThuVN(06_18-17_27-0000).jpg

14. Con F này thì Buf phê phải biết

15. ml sang day ba vlin.kiki

VuVoiVang thích bài này.
  16. Top 1 có cu li cầm thuê mà oai vãi!
    Cu li cũng hống hách thật! Toàn chơi full buf sợ quá! Công nhận Storm toàn cu li cao cấp!
    Giỏi thì lấy cái acc chính chủ ra tao tiếp nhé. Cái đà này thì Storm tổ chức ra cái giải nào cũng mất uy tín, ô uế cả cái Guid mới chớm nổi :D

Các file đính kèm:

MinhAnh84 thích bài này.
  17. Top 1 có cu li cầm thuê mà oai vãi!
    Cu li cũng hống hách thật! Toàn chơi full buf sợ quá! Công nhận Storm toàn cu li cao cấp!
    Giỏi thì lấy cái acc chính chủ ra tao tiếp nhé. Cái đà này thì Storm tổ chức ra cái giải nào cũng mất uy tín, ô uế cả cái Guid mới chớm nổi :D

18. cang det.kiki

19. Có tôi sang Sever này mới vui hơn hẳn đó

20. lao Tom tron ben nay lau lam roi k biet lao cam acc nao nhi :)

VuVoiVang thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi