Góp ý Đề nghị và kính mong bác Fan cho TTBV kỳ này ở Dungeon

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ngockhanh8, 13/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. gioongke

gioongke Tham Phú Phụ Bần

chú hay phát ngôn gây sốc nhỉ .. rakion thì tân thủ chỉ biết ở cổng hóng à :v

ngockhanh8 thích bài này.
  2. Tuy là không đáng bao nhiêu nhưng bảo vật nên được tìm một cách công phu và khó khăn để tạo ra sự công bằng cho những người yêu mến sự kiện, vẫn biết là MG và Sum có lợi thế về tốc độ và biết câu trả lời rằng sao không lập MG hoặc Sum mà chơi thì cũng xin nói rằng ai cũng tâm huyết với một chủng tộc của riêng mình và khi tham gia một sự kiện hay như TTBV thì chủng tộc của mình đầu tư cũng có cơ hội chiến thắng như bao chủng tộc khác

hoanhlong thích bài này.
  3. Số zen may mắn lần trước rơi ở eblean rụng như sung . Nhưng tỷ gía / 1 ZMM không cao lắm. Lần trước mình cắm cả ngày được có 600 bạc

4. trẻ con thì lấy bảo vật làm gì ^^.

5. ko chơi MG Sum chỉ chơi Elf hả anh

6. mình nghĩ là cũng ko nên khó quá vì ae mới chơi cũng chưa biết nhiều, dễ dàng vậy để tất cả mọi ae có thể nhặt cho thoải mái và công bằng

7. có gì khó đâu, đọc thông báo cua Admin là lam được ngay ấy mà, bạn chưa hiểu ý của mình vì ở Ebalen có mấy bãi rất nhiều quái, nếu mg hay sum ở đó có speed ngon thì các bạn chỉ có nước nhìn họ nhặt bảo vật cho vui mắt thôi

8. có gì khó đâu, đọc thông báo cua Admin là lam được ngay ấy mà, bạn chưa hiểu ý của mình vì ở Ebalen có mấy bãi rất nhiều quái, nếu mg hay sum ở đó có speed ngon thì các bạn chỉ có nước nhìn họ nhặt bảo vật cho vui mắt thôi

9. cái này thỳ mình công nhận. thả ở dungeon cũng ít quái nhiều lúc DK vs QB cũng k kịp ăn đã bị ăn mất rồi vì đông người quá mà toàn sum vs mg soul

10. ZMM nó rơi nhiều thế thì chả tỷ giá thấp, tổng giải có 100.000 bạc thôi, nếu ZZM rơi càng nhiều thì tỷ giá bạc trên 1 đồng ZMM càng thấp mà, thế nên mới kiến nghị cho TTBV ở Dungeon để bảo vật có giá hơn

11. Sao bạn lại nói không được bao nhiêu! top được từ 100-500 lần rs nếu bạn vượt quá 1k lần rs thì phần thưởng rs được cộng vào nhân vật phụ bạn bán 1 nhân vật phụ rs 500 lần xem được bao nhiêu k bạc

12. bạn nói rất đúng. không những không chênh nhau mà = nhau luôn, vì tháng nào tổng giải thưởng cũng là 100000 bạc mà..

13. Rơi nhiều thì cùng nhặt nhiều ~> cái này ADM fix dễ.

Còn cho tham giá sự kiện ở Dungeon nghe có vẻ huyền bí hơn Enbland :D

14. truy tìm bảo vật không cho auto nhặt BN mới hay và đúng nghĩa

15. truy tìm bảo vật không cho auto nhặt BN mới hay và đúng nghĩa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi