Góp ý đồ thần

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi phutho2112, 8/8/18.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [​IMG]
    a fan có thể màu hiển thị tên các món đồ thần giống như này được không a ... e thấy màu đồ thần bây giờ nó như là đồ thường không bắc mắc ng chơi lắm ... mong a @fantasymc xem xét .... tks all

2. đã bày tỏ ý kiến với a fan nhiều lần rồi nhưg không được . 1phần kỉ niệm đặc trưng của mu~X(~X(~X(

zzbaokezzBaBykool1 đã thích.
  3. Đồ thần cho tăng phần trăm thủ + công lên gấp 10 lần cho đúng cái tên của nó :D cho anh em sài nhiều phổ thông nhể ! bao giờ có soket full thần đây @fantasymc

zzbaokezzBaBykool1 đã thích.
  4. Tăng thế có mà loạn mất :))

5. đặc trưng của mu mà đổi nhìn chán hè... mong a @fantasymc xem xét ... như cái hiệu ứng đeo đồ 15 lúc trc nó có cái hình cầu nhỏ xíu bây giờ nó to nhìn đã hơn

6. Chỉ là đặc trưng của mu ss thấp thôi thím
    Thời đại mới đồ đạc,hình ảnh bal bla phải mới chứ

7. loạn gì bạn - đồ thần giờ có ai mặc pk đâu , mà nó ko có gst với pc tăng hp thì tăng lên là đúng !

8. bản wedzen gốc nó đã thế rùi mà .nhưng dc như cũthif nó đẹp hơn

9. nhìn cái cũ vẫn đẹp hơn cái mới nhiều

10. úi giời lắm chuyện rùi các ông lại xoay ngọc socket xoay lông hết chứ ai mua đồ thần về ngắm

11. ơ thế anb , ảruhan , muẻn,, gaion .... huyết thần ... chắc để ép lông nhỉ...

12. màu này nhìn nó hoài niệm chứ màu bây giờ nhìn khac gì đồ ẽ thường đâu

13. chuẩn quá man ơi ... đồ bây giờ như đồ thường ấy

14. Cuối năm 2009 đầu 2010 tôi thường mang em DK ra cổng này cầm cái đao sát thủ chém ng như ngóe ;D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi