Góp ý Đề xuất bán vé rs tháng như 12 năm trước

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi mymanhapt, 28/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. có vẻ như đây là điều k thể thực hiện.lạm phát tăng cao nên chi phí cái gì cũng phải đắt đỏ =))

2. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

tô cũng muốn cho cái thẻ rs tháng ủng hộ chủ top

3. avartar ngọt đấy :))

renlynguyetmymanhapt đã thích.
  4. Cũng là một ý kiến rất hay. Giống đi xe bus hoặc gửi xe vậy, dùng nhiều và thường xuyên thì được hưởng chút ưu đãi hoặc chiết khấu. Bác Fan cứ bán vé rs tháng giá mềm một chút cho ae có nhu cầu đuổi TOP được tính theo số lần trong 1 tháng đó. Ví dụ, vé rs giá trị 200 lần/ tháng, nếu ae xài k hết 200 lần trong tháng thì vé cứ tự động bị hủy, Fan k sợ ae chia ra dùng 200 lần giá bèo bọt trong vài tháng.

5. Vấn đề này tương tự như vụ dưới 30k dư được RS 12 lần/ngày.
    Ban đầu đề xuất của người chơi là dưới 50k dư được RS thoải mái, nhưng không hiểu lí do chính xác tại sao anh Fan vẫn hạn chế chỉ cho 12 lần/ngày với nhân vật dưới 30k dư.
    Khả năng mình đoán chỉ có thể là giới hạn nhằm hạn chế mức point dư trung bình của MUHN, tạo hứng thú cho người chơi mới.
    Đồng thời, tạo điều kiện cho anh em có cơ hội ra ngoài hít thở không khí và tiếp xúc với ánh mặt trời, thay vì cắm đầu cắm cổ ngồi RS game.

6. thích được mua vé tháng cho ấm. như thế mình thấy ae cũng chơi đều hơn

7. bác cảm thấy ko hợp tắt máy đi ngủ và bán acc. nhường cho những người khác nhé

Em Về Đi thích bài này.
  8. tưởng ông này bán mg chủ guill haiduong nghỉ rồi

9. 100k point có mặc full đồ cũng chẳng ăn lại top 1 đâu dẹp đi bác :-j

10. Họ top 1 200k points cơ mà :))

11. 1 cái top phải nói là ngớ ngẩn nhất từ trước đến giờ ,
    Nếu bạn có tiền bạn mua luôn acc top đi , bạn mơ tưởng đuổi kịp top ư , xl bạn đuổi bạn nghĩ họ ko biết chạy chắc , 10 ư nếu cái mu này có tồn tại 1 trăm năm thì bạn cũng chả bao giờ đuổi đc top = cái cách của bạn đâu .
    Còn vấn đề săn boss , trừ mấy con boss khủng như Nhện vs Kundun , thì vs dàn cave rs có 1xx poin 29,5k của mình chưa 1 ngày thiếu boss 3/3 , + cả nhặt rác 1 ngày kiếm 50n vs 200m zen , vậy là thoải mái rs các kiểu rồi , đâu cần phải top

12. Đọc 5p mà kết quả thì bán lại thẻ ziset . Nhưng yêu cầu k thể đáp ứng đc !

13. Cày đuổi top 1 là 1 nội dung quá cơ bản của tất cả các thể loại MU rs có gì mà các bác thất vọng thế nhỉ?
    Tôi mới chơi sv HN nên không biết top 1 có bị giới hạn rs 1 lần/ngày không nếu tăng giới hạn rs 12 lần/ngày - 20 lần cho người đuổi top lên mà chơi theo team chia cày cùng thì có gì là to tát nhỉ? Chẳng qua là nó lâu thôi. Còn nếu sv này top 1 mà vẫn reset tẹt ga / ngày thì đúng là đuổi = mắt =)) và cũng là hiếm mới thấy 1 setup như thế .

maianhtoan tiêu đề ghi rõ rồi cần gì đọc nội dung

visaolaithe thích bài này.
  14. Ko ý kiến nhưng tôi thích cái văn phong của bạn chủ thớt . Bạn là người có học .
    Ps . Bạn đã sẵn sàng nhận gạch đá ????

mymanhaptConBuom đã thích.
  15. mặc đồ 5% để nó đánh nó tự chết, coi như mình đánh lại nó rồi còn gì =))

16. rsol giờ 46 bạc mua thẻ 30k rs đc 6 lần vừa đắt hơn mất mẹ cả 50k tiền xăng chạy đi mua
    bạc đa năng nhât rồi lại quay về thẻ

giờ bảo mình đi ** chùi đít bằng cái cuộn giấy vệ sinh trắng tròn đó đã rách mẹ hết lỗ đít ra rồi, chứ chùi = giấy báo với giấy bìa các tông thì thôi nhịn ** vậy.
    thử hỏi ai ko thấy tiền đa năng nhất không, mà đa năng hơn nếu có tài khoản ngân hàng.

mymanhapt thích bài này.
  17. :)) gọi "thẻ rs" cho nó giống 12 năm trước thôi giờ quy ra bạc chứ bác, mua vé rs tháng = 1xxx bạc chẳng hạn. Giờ mua gì toàn chuyển khoản hết. Đến cả mua thẻ ĐT cũng mất thời gian :D ck bank cùng ngân hàng 1s đến luôn

ConBuom thích bài này.
  18. tháng thì fan ko lợi nhuận lắm nên ko bán tháng cứ ngày mà fet ;))

mymanhapt thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi