Góp ý Đề xuất về việc trả bạc vay của admin

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi haihang, 11/3/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đầu tiên xin cám ơn BQT đã cho vay bạc theo acc, đây là 1 trong những chức năng hữu ích nhất của MUHN có rất nhiều tác dụng tích cực.
    Tuy nhiên quá trình bản thân em sử dụng chức năng vay bạc phát sinh một vấn đề ví dụ cụ thể đó là:
    Một lần em vay tới 60.000 bạc để múc bộ thần ma e thích vì lúc đó đồ treo chợ ảo chưa bán đc. Khi bán được đồ thì Bank có 45.000 bạc lúc này em muốn trả 45k bạc cho admin và chỉ muốn nợ 15.000 bạc thôi vì lãi suất khi nợ 15k sẽ ít hơn khi nợ 60k nhiều, nhất là những người nợ chờ đến lương như em.
    Vậy em đề xuất admin cho thêm chức năng trả số bạc đã vay theo ý muốn của game thủ. Và lãi suất sẽ chỉ tính số bạc còn nợ, thời điểm tính từ lần trả bạc gần nhất.
    Em trình bày hơi khó hiểu, cảm ơn BQT ghé qua @fantasymc @savadoi1

2. 60k thì mỗi ngày trả lãi 180b nhỉ

SóiCa2016haihang đã thích.
  3. Bạn biết thế nào là đáo hạn ngân hang không
    Cũng giống như vậy cậu lấy acc khác vay số bạc vừa đủ công với số bạc bạn có để trả fan thế thì cậu còn nợ ít
    Chứ đáp ứng yêu cầu trên fan quản lý rất phức tạp và tốn kém
    Thay lời @fantasymc@gamemuvp@saivado1 gửi đến bạn mong bạn thông cảm

4. Thế bạn có biết NH còn có chương trình vay trả gốc và lãi dần hàng tháng hoặc có bn trả bấy nhiêu ko? Đừng lôi NH ra nói như mỗi bạn biết về NH vậy. Nói câu gì đó tích cực hơn tí đi

5.  
    dunggiang thích bài này.
  6. Ôi yêu bạn này quá :))

Bảo Vydunggiang đã thích.
  7. đây là 1 trong những chức năng hữu ích nhất của MUHN có rất nhiều tác dụng tích cực: theo ý kiến mem
    fan cuối cùng cũng là làm ăn: mem thấy hữu ích mà m đc nhiều tiền tội gì fix :)) - dễ hiểu

8. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

@ 1 like cho Top

haihang thích bài này.
  9. cũng hay mà khó

haihang thích bài này.
  10. c
    ca này khó lắm nhưng mình cũng rất ủng hộ bạn

haihang thích bài này.
  11. Ca
    Cậu nói cứ như là muốn cắn... nhau ấy
    Tớ chỉ nhắc 1 hình thức của NHA chứ có bảo toàn bộ đâu
    Nếu làm như bạn top nói thì việc quan lý phức tạp và tốn kém
    Trong khi game còn nhiều việc cần làm hơn
    Cứ động tý lại kêu trời trong khi mình vẫn còn khả năng tự giải quyết

Em Về ĐiSóiCa2016 đã thích.
  12. Khó hay ko nó cũng chỉ là 1 cái kick chuột
    Chỉ là thêm 1 từ khoá hoặc 1 câu gì đó vào phần mềm là xong.
    Thế bạn tưởng fan ngồi máy 24/24 để chờ bạn reset hay chờ bạn + lại skill để thu mấy đồng bạc với vài tỉ zen à? Hay là phần mềm tự động cập nhật?

Last edited: 12/3/17
  13. 60k là 240b 1 ngày

Đế Thích Thiên thích bài này.
  14. Ôi toàn các đại gia vay lãi ngày

15. Cái này nghe qua đã thấy hợp lý rồi, mình biết nhiều tình cảnh vay bạc fan. Nói thật là ac người ta để chơi tâm huyết mà phải vay bạc thì chẳng ai ko muốn trả mà có 1 phần trả 1 phần là bình thường cho nó nhẹ cái nợ. Ở trên hai bạn có cãi nhau về vấn đề đáo hạn NH thì đúng là cần trưng ra để đáo hạn là chuẩn nhưng thật điều top nêu là vẫn đè khác cho nhẹ cái nợ mà đã đến hạn đâu mà đáo, ngoài ra NH vẫn cầm trịch hoàn toàn hợp lí. @fantasymc em thấy cái này hợp lí, hạn vẫn ko thay nhưng cho trả 1 phần kèo để giảm lãi, thấy bạc trong tay lại vạng lô rồi ác tâm huyết theo bác vinh viễn nhọ lắm :D.

16. Muốn trả bạc vay bớt đi dễ thôi mà :)) Ví dụ : bạn vay Fan 60k giờ bạn có 45k muốn đem trả Fan ...bạn đem 1 món đồ khác của mình cắm cho trung gian lấy 15k để bạn có đủ 60k trả Fan lấy acc ra rồi cắm lại 15k ...đem trả trung gian thế là thành vay có 15k rồi đó thôi

17. Ý kiến này hay mà, mong BQT suy xét lại!

haihang thích bài này.
  18. Lợi cho anh em... nhưng fan thì không :D

haihang thích bài này.
  19. Ý tưởng hay

20. Lợi cho gamer nhưng Fan thiệt :D

Nhật Thăng thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi