Góp ý [Đề xuất] Vấn đề dung hợp đồ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TQT.Rayleigh, 20/7/15.

?

Đề xuất này có hợp lý

1. 5 vote(s)
    29.4%
  2. Không

11 vote(s)
    64.7%
  3. Không quan tâm

1 vote(s)
    5.9%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cái này tôi thấy ko đồng ý với ý kiên của chủ tôp.dung hợp đồ có lợi cho ae ma` sao chu tốp lại phản đối chứ

2. ban nghi thế nào chú 1k lan rs + 20k dư bán vứt đi cũng dc tiền triệu rui ai hâm ma dung hợp = poin dư. ban có đùa không.

3. Có phản đối đâu, đang chỉ ra hướng đi mới mà .
    Mất 1 phần point dư chứ ai bảo mất hết số dư đâu, trên 1k lần là để tránh mọi người mua acc về để dung hợp đồ. Tính này cho đơn giản nhé :
    - Bỏ ra 2k dư để đưa 1 món đồ từ thiếu 1 dòng lên full, ví dụ bộ thần ma trên chợ ảo có 1 món thiếu 1 dòng SD 2% ở cái mũ bán 38k bạc chưa ai xúc. Dung hợp lên full bán 50k bạc, lãi 12k bạc.
    -2k dư ~ 30 tỉ exp master với tỉ giá 150 có thể mua được 30 tỷ exp master trên chợ ảo với giá ~4500 bạc. Bạn xem như vậy có phải quá rẻ cho 1 bộ full max không ?

Mục đích ở đây là để giảm 1 phần số dư ở các acc top, bạn thử nghĩ xem khi các acc đó max 4 cột chỉ số thì sẽ như thế nào nhỉ?

Phiền anh em suy nghĩ kỹ rồi cho ý kiến, đừng cho ý kiến theo cảm tính, mà hãy tính toán trước khi đưa ra ý kiến nhé. Thân.

Last edited: 22/7/15
  4. upload_2015-7-22_11-12-49.png

Mong anh em ủng hộ, @fantasymc cũng đã xem qua rồi, còn vấn đề bất cập nào ae góp ý để hoàn thiện hơn nhé. Đừng spam vô nghĩa tránh loãng toppic.

5. tỷ lệ ép cao quá dễ gây lạm phát đồ

6. thế này thì acc reset cao và acc nhiều dư sẽ ít đi nhưng sll đồ thì lại tăng rất nhiều ->> đồ mất giá

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi