Góp ý đăng ký ip game vấn đề muôn thử mà bức xúc quá

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi s2phuongdi, 17/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. về quê nghỉ tết mà dùng mạng khác, lấy cả chục tin nhắn MUT mà nó cứ báo thế này,
    "Lỗi do IP quản lý acc 113.185.... không đúng với IP game. Bạn vui lòng vào Game rồi thoát ra, sau đó đăng ký bảo vệ acc lại.
    Nếu vẫn lỗi có thể do bạn chạy proxy. Hãy tắt proxy trước khi đăng ký bảo vệ account"
    làm lại cả tỷ lần vẫn không được , log cái acc để lấy 35% mà cứ thế này suốt zz
    chán ngán quá!!!

2. Chán nhỉ, không biết các bác đăng kí ip kiểu gì. mình thì cứ đăng kí theo máy, chỉ cần chơi máy đấy là có bảo vệ.

3. đầu tiên bạn vào quản lý acc trước, xong vào mu, cứ để ở phần chọn nhân vật, xong đăng ký ip, vậy là được, nhanh gọn nhẹ

4. saivado1

saivado1 SuperMan

@s2phuongdi: bạn có thể nói rõ hơn cho anh em biết các bước bạn thực hiện đăng ký IP như thế nào?
    Nếu không được phiền bạn inbox với tôi, tôi sẽ hướng dẫn qua Teamviewer.

5. Hình như Fan fix cái lỗi đấy rồi thì phải, gần tuần nay mình đăng ký phát nào được phát đó, với không bị lúc bảo vệ acc lúc không như trước nữa

6. Mình nghi là thớt đăng kí bảo vệ acc bằng qlacc trên điện thoại. Đã thử nvậy và có mấy dòng y như thớt nói. Nếu trên điện thoại chỉ đký bảo vệ từ xa. Còn đký bảo vệ acc thì ngồi máy nào, đký máy đó. Vào game chơi bt, rồi đký. Xong out ra vào lại. Chúc thành công.

7. Chú ý phân biệt: máy đăng ký IP và máy đăng ký bảo vệ
    1. Chỉ duy nhất máy bạn thực hiện lệnh đăng ký bảo vệ acc được coi là máy bảo vệ
    2. Trong quán NET bạn ngồi có rất nhiều máy, hoặc trong nhà bạn có nhiều máy trùng IP với máy đăng ký >>> tất cả các máy đó đều được coi là máy đăng ký IP
    3. Bạn chỉ cần ngồi đúng máy đăng ký IP để chơi, nhưng nếu bạn muốn cập nhật IP tự động sẽ phải ngồi đúng máy bảo vệ.
    Nếu đăng ký bảo vệ từ xa: Hệ thống sẽ đăng ký acc với máy tính và IP mà bạn chơi cuối cùng.
    Nếu bạn không rõ đó là máy nào, hãy xem trong Nhật ký login hoặc đăng nhập vào Game rồi thoát ra, sau đó đăng ký bảo vệ lại.
    ko biết bạn đã làm dc chưa :">

8. cám ơn mod và ae nhé, sáng nay rs lại modem mạng lại được rồi
    chắc tại mình dùng FPT ở quê có trục trặc
    mod khóa top giúp mình với

9. x2 t cũng về quê thăm bố mẹ, ko quên sự kiện
    T vẫn đăng ký ip bt mà ae, chắc do c làm sai thao tác j đó

10. Nhắn tin lấy mã ưu tiên bằng điện thoại đi thanh ơi :) 500vnđ 1 tin rẻ bèo
    soạn VAS S6 TênAccCủaBạn rồi gửi 8085

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi