Góp ý Đăng Ký IP vẫn mất đồ. Mong Fan, Mod, TTH trợ giúp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MrGiaHuy, 18/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đây !!!Đây!!!!...............không nhặt được....@@@

2. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

@MrGiaHuy, bạn ghi rõ thông tin Acc, kèm chụp các hình ảnh liên quan đến việc "mất tích sét TV" của bạn như nhật ký giao dịch, ip..vv
    Trình bày sự việc cụ thể - tỉ mỉ (viết ngắn gọn, ko miên man)

3. Eo ôi, cứ như ma làm ấy. Có khi nào MU chúng ta PK, đồ sát nhiều quá, các linh ồn oán hận nó về báo thù người hay PK chúng không?:-ssNếu vậy chứng tỏ DK MrGjaHuy là một tên đồ tể, chuyên đi giết người giờ bị ma ám. Lạy Chúa tôi, amen, Giesuma [-O<[-O<[-O<

4. Đúng là thầy giáo có khác :))

5. Có khi nào giống vụ của anh em guil TTMU ko vậy nhỉ? Cũng vì cái IP mà tôi mất hơn 100k bạc

6. Eo ôi, giờ mình không dám cày MU ban đêm nữa đâu, nhỡ đang cày có con ma nó ảo ra rồi nói: Thu Muộn, mi là người tốt, chuyên đi trừ gian diệt bạo, nên ta thưởng cho người xxxxx bạc thì ngại ơi là ngại ý [-O<

7. Tôi chủ acc draculals nhân vật MrGjaHuy sau khi kiểm tra lại acc vào sáng nay tôi bị mất 01 bộ TV K5 khảm PTK và 1 khiên VQ K5. Kính mong Fan, TTH, Mod tìm giúp em. Xin trân trọng cảm ơn.
    1. nhật ký giao dịch Game: Không có một tý thông tin nào mà trước đó mấy ngày e cũng có một số giao dịch qua game: Như Long giáo K5, pet cấp 2.
    2. nhật ký giao dịch Bank: Bank không mất lên thôi.
    3. nhật ký bán đồ trên chợ ảo: Không thấy ai mua gì từ hôm qua
    4. nhật ký đăng nhập: đây là khoảng thời gian em bị mất đồ [​IMG]

Tìm Lại Kỷ Niệm thích bài này.
  8. thầy giáo nói chuyện hài quá nhỉ:D

9. Có ai thấy ghét tên này như tôi không =))
    P/s : hóng like. :-"

Thu MuộnMrGiaHuy đã thích.
  10. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

ngon thế mà không bảo hiểm :P:P nhà giàu mua bộ khác cũng được

11. các thành viên mới thông cảm. mình kick G để ổn định lại ae

12. Đến giờ chỉ có biết là ngó nghiêng TP và ngồi nhắn tin cho Fan :((

13. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

ai là hách được công nhận là thánh
    xin lạy 3 vái

14. a cứ làm những gì em nói, 1 ngày ko đc thì 10 ngày, ko đc nữa thì 1 tháng - 1 năm. chúng ta phải lấy lại những gì đã mất, đồng tiền bỏ ra đâu phải nhặt đc.

15. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

chắc bác fân đang bán nhìn hàng xóm tắm
    nên bạn chút bạn đời bác xong việc đã

16. Chả trách dạo này mình cứ ngồi chơi MU quá 22h là bắt đầu lạnh sống lưng, tay chân bủn rủn, hoá ra ma ám :-ssCũng may mềnh là người tốt, IP hẳn hoi đến giờ vẫn chưa sao cả, đâu như một số người, tàn sát vô độ, ăn ở bét tè lè nhè nên bị hack IP, mất sạch đồ :P Lạy Chúa tôi, Thánh Ala, Giesuma ơi [-O<[-O<[-O<

17. A vẫn đang làm như em nói :D
    Đừng ám anh con vẹo, không cày xzen nữa mà giúp a đòi lại những gì a đã mất đi cưng :x

18. của giời 1 đống ra, hơ hớ 1 đống ra.

19. Biết làm sao được em? đời phải lúc nọ lúc chai. A xin chú bộ rồng đỏ ;;)
    Không ngờ cũng có cao thủ ở trong G :((. Chứ còn ngoài xã hội thì nói làm gì :P

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi