Thông báo Đăng ký trải nghiệm Master

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 19/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. + Tên nhân vật đăng ký:CamSungN01
    + Số lần reset hiện tại:136 lần
    + Level Master hiện tại: 7 skill
    + Cam đoan nếu được tham gia, tôi sẽ dùng để test skill nghiêm túc. Ngày 28/3 tôi sẽ dùng trang cộng lại Skill để xóa toàn bộ point thử nghiệm

2. + Tên nhân vật đăng ký:BeMo
    + Số lần reset hiện tại:738
    + Level Master hiện tại:296
    + Cam đoan nếu được tham gia, tôi sẽ dùng để test skill nghiêm túc. Ngày 28/3 tôi sẽ dùng trang cộng lại Skill để xóa toàn bộ point thử nghiệm

3. Bạn nào ít skil. Đăng kí Test La hơp lý nhất

4. Cho hàng trên 50 skill test là hợp lý đó fan :)

5. + Tên nhân vật đăng ký: LaBatVi
    + Số lần reset hiện tại:1107
    + Level Master hiện tại: 486

6. ác trangvinh
    nhân vật đăng kis : trangvinh0
    số lần reset 1477
    Levre matter hiện tại : 457
    Cam đoan nếu được tham gia, tôi sẽ dùng để test skill nghiêm túc. Ngày 28/3 tôi sẽ dùng trang cộng lại Skill để xóa toàn bộ point thử nghiệm

7. + Tên nhân vật đăng ký: Hero
    + Số lần reset hiện tại: 1502
    + Level Master hiện tại: 539

8. daoduymanh1993

daoduymanh1993 Cư Dân

biết bao nhiêu người chơi muhn mà được 99 người thế thì ko được công bằng cho lắm mà còn phải + lại sk thế thì tốn tiền quá

9. Nhân cơ hội này mà reset lại master skill đi còn j nữa,giảm 50% sau khi hết sự kiện,ai k muốn mất thì thôi,đừng đky r lại kêu tốn tiền. Ae nào nhiều skill càng nên trải nghiệm,xác định chơi game mà cứ lom dom k chịu tự mày mò,hơi tí đi hỏi thì bao h mới khá đc. Mà vào thẳng qly acc,nó hiện lù lù ra đấy k vào đky,lại cứ lên diễn đàn làm j cho khổ ra. 4xx skill đc + thêm 800 thành 1k2xx này,mỏi cả tay mãi mới xong.

10. Mình up bảng skill rồi mà bạn

11. Từ tối qua đến giờ mới biết .chắc thừa 99 nguoi rơi nhỷ ae​

12. Ak ơi,,,sao em nick vào mục tẩy sk sao vẫn báo là 3t6 zen hả ak,em dag có 240sk,,,em đang ký rồi mà,,hay vào ngày 28-3 mới dc áp dụng ak

13. tẩy sk là sao bạn

Mình cũng có một nv đã đăng ký thành công có 800 skill nhưng k cộng dc

nghiahy thích bài này.
  14. + Tên nhân vật đăng ký: KenShiRo
    + Số lần reset hiện tại: 1308
    + Level Master hiện tại: 470
    Cam đoan sẽ Test nghiêm túc, ngày 28/3 tôi sẽ rs lại MT

15. nếu k + lại skill là bị xoá về 0 skill à bác FAN :(

16. bác fan cho em hoi ngu là nếu 200kill ..dk đc thêm 800 ksill.. nếu rs skill giảm 50% chi phí..của 200 skill chính.. thế sau 28/3 thực hiện cộng lại skill de mất 800 point ảo kia thì phí cộng lại sau 28/3 là như cũ hay như nào anh

17. Cộng lại mất 800 point ảo.
    Phí đối với point thực tế và dc giảm 50%

18. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Đã hết hạn đăng ký. Chúc anh em trải nghiệm vui vẻ và nhớ nhiệm vụ của mình vào ngày 28/3.
    Qua ngày 28/3 bạn cộng lại vừa bị tính 100%, vừa bị đưa vào danh sách hạn chế đăng ký sự kiện khác.
    Xin cám ơn

19. cứ cuối ngày 28/3 rs lại skill là ok bác Fan nhỉ :D

20. Phải hẹn lịch, quên là chết

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi