Góp ý Dành cho các bác thích cày zen thời buổi khó khăn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Le Ngoc trung, 18/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cách làm thì đọc Topic cũ của t nhé
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/huong-dn-danh-1-con-quai-rot-10m-ss8.854455/
    Còn công thức thì :
    + 1 acc chính mặc đồ full zen reset đều để rớt zen, dame quái tấm 3 phát die là đẹp nhất
    + Các acc phụ số lượng 0 hạn chế, để đen sì cũng đc, cả năm 0 reset 0 thành vấn đề
    Ai có thắc mắc j cứ hỏi

Hà Cao Tiếnmeomeo đã thích.
  2. very-good.jpg

lamhoang thích bài này.
  3. có nghĩa là tất cả các acc đấy ko pt với nhau.... nhìn cái toppic c đưa kia là bên sever 10 (sự kiện tân thủ được X zen rơi ra). và không biết phải long bao nhiêu acc mới ra được 10m kia? chứ bt thì t thấy ko khả thi lắm. hôm nay nhìn 1 bác train kiểu này ở k3 ngược, 1 acc chính dame. 5 con suol cùi ks, rơi ra được co 500-700k không à

4. 10m 1 đống ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

5. Cũng không an thua đâu nhìn thì ngon thực tế nó khác xa

6. sv10 tì tỉ lệ nó x5 thôi, còn lượng zen vẫn thế
    Bác nhìn thấy t rồi
    Đang ngồi test tạm, 9acc, dánh 24h ko có ai ks phá phách dc tầm 2tỷ zen, chả biết là cao hay thấp
    Chỉ cần acc chính 0 pt, còn lại acc phụ muốn làm j thì làm, miễn là 0 để chết là đc

Đế Thích Thiên thích bài này.
  7. Thế này có mà giàu hơn đi làm cán bộ rồi!
    Anh em học tập thôi ^^

8. 24h mà cắm 1 acc elf thôi, ko cần suol, mg hay Dl thì cũng phải tầm 700-gần tỷ rồi, acc acc khác cho đi cắm lấy đồ ex với ngọc tính ra tổng có khi còn hay hơi làm kiểu đó. kkk

9. Các bạn có thời gian vẫn thực hiện theo cách của bạn chủ Top đc.
    Rất cảm ơn bạn @Le Ngoc trung đã chia sẻ cho ae. Tuy mình không làm theo nhưng mấy cu em mình cũng đã làm theo cách của bạn. kiếm cũng kha khá.

10. Vãi cả ef dánh 24h đc 700m, bạn đánh ở đâu mà ra lắm thế, inbox chia sẻ ae tí kinh nghiệm đi

bxtrieux5 thích bài này.
  11. ^^ thôi ngày làm vài chục m thôi ạ ^^.. kiểu này ko dám chơi

Boy8xHD thích bài này.
  12. uhm, nói chung là cách này đc cái là tiết kiệm bãi train thôi
    nhưng mà nhiều lúc bị vài thằng đến phá, cũng bực mình

nghoandd, bxtrieux5meomeo đã thích.
  13. Mình phấn đầu ngày 50m. chết TM gọi là thêm chút ít chuộc thôi là ok men rồi

BaBykool1 thích bài này.
  14. làm 5 ac rác cắm atlan2 kiểu gì chẳng ổn :D

15. Mình toàn cắm skill.... A2 KN thấp lắm

Nói chung cách của bạn là phải có thời gian ngồi máy để chông, không 1 là bị phá, 2 là bị ks.

Last edited by a moderator: 19/1/16
  16. Chỉ bực mình thôi, chứ cũng có cách khắc phục đc, có mấy thằng hay đến ks zen ấy mà, setup cho dàn nv phụ đeo kỳ lân nhặt tiền là hết ks

17. ^^.. vâng ý em là cắm rác đó mà :D

18. Mình cũng từng biết cái này. nhưng sau bị mấy thằng nó dùng mg, suol dame to chết luôn quái đâm ra xôi hỏng bỏng không.Giờ làm cái tem 5 ttd trên icarus qua ngày thôi :-ss

Boy8xHD thích bài này.
  19. Icarut bây giờ là sự lựa chọn đẹp cho các bạn có ít poin....

20. mih cứ 1 em mg rs 2 ngay 1lan
    xog cho 3 em cave chạy xung quanh nhặt zen
    ngày cũng dc 200-300m như thế cho n nhẹ người vừa cày skill mà rác lại nhặt hết
    tính ra đủ tiền bạc rs vs mua cs chuộc tm :v

ThanChetX5 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi