Góp ý Đạo Đức Gamer (Mong Admin vs BQT can thiệp)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi DardKinght, 17/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bằng chứng nó to đùng đến thế mà cậu cũng phũ được à, tớ vs cậu pk vui, chém gió suốt ngày đêm ở cái phòng 10 này rồi, kể cả anh hưng hay chị nga đều biết, ae phòng 10 đều biết, vui thôi nhưng mà cậu đi quá đà dẫn đến bôi nhọ tớ, nên tớ phải cho cậu 1 bài học.

2. có gì phải hoà ???
    kệ nó thôi , ông phải vào event ông mới biết dc thế này ăn thua gì
    mấy event trước bọn no còn chửi bọn SD ác lắm
    còn tôi *** hiểu nó bẫy tôi xong mang nên đây nhờ bqt giải quyết cái gì ??
    block em Jung của tôi bên event chắc , chắc nó ảo tưởng về con người nó rồi

3. thế tao hỏi mày trước có nhiều top có nhân vật chửi cả ADM cả fan già
    fan va BQT đã giải quyết ntn ???? còn mày muốn tao thế nào`
    đúng là ảo tưởng cmnr

4. tao hỏi thật nhé mày bẫy tao xong muốn BQT giải quyết t ntn
    chứ đừng nên câu xzen , k trả lời được thi bảo mox khoá top vào thằng dở a`

5. Tớ không có ảo tưởng, tớ cũng chả mong blog account của cậu làm gì, tớ muốn cậu tỉnh lại suy nghĩ và hành xử cho nó có văn sau này về sau.

6. Chủ đề này Mod không thể xoá vì chưa được giải quyết Mod nào xoá phải trả lời cho chủ đề này, kể cả admin cũng không ngoại lệ.

7. . @fantasymc mà không có độc thái nào thì đừng có quy định hay luật gì cho game cả, hoặc cấm chát, tám luôn đi. Thân[/QUOTE]
    chết chết đe doạ BQT phải xử lí như nào đây :-?:-?

8. chết chết đe doạ BQT phải xử lí như nào đây :-?:-?[/QUOTE]
    Xin lỗi bạn tớ không phải đe dọa mà tớ đang dùng quy định của gamethuvn.net dành cho các member dành cho các Mod và tất cả BQT để nói đến vấn đề cần được giải quyết.

9. từ giờ chắc cứ có chửi nhau là nhờ PRO TayThep lên dien đàn đăng đàn cầu block acc chửi nhau nhờ...giờ TayThep con đe doạ cả Fan nữa cơ mà =))

10. Xin lỗi bạn tớ không phải đe dọa mà tớ đang dùng quy định của gamethuvn.net dành cho các member dành cho các Mod và tất cả BQT để nói đến vấn đề cần được giải quyết.[/QUOTE]
    xin ? bạn quy định cấm chửi nhau trong GAME đâu nhỉ cho mình xem cái mở tầm mắt coi :-?

11. lovezym690

lovezym690 Hiệp Sĩ

bem nhiệt tình lên nào k bem đc thì nửa đêm /vitri của nó oy cho về làng \:D/

12. Tất cả nhân vật tham gia đều có mức xuất phát như nhau (chưa reset, level=1) nên ganh đua sẽ vô cùng hào hứng
    + Nhân vật tham gia sẽ có tạm thời : nhiệm vụ 3 và point theo bảng dưới
    + Điểm kinh nghiệm level (exp) thấp nên trong suốt quá trình chơi, chênh lệch giữa các thành viên không nhiều, giảm tình trạng lớn bắt nạt bé, tăng cạnh tranh công bằng
    + Điểm exp Master cao x3 lần so với các phòng khác
    + Zen rớt nhiều x3 lần so với các phòng khác
    + Tỉ lệ rớt đồ hoàn hảo x2, khả năng thành công ép đồ cao hơn so với phòng thường.
    + Cánh cấp 1 trắng được bán trong Shop
    + Boss xuất hiện nhiều và khỏe, bạn không thể nào đơn độc giết boss mà phải gia nhập đoàn đội. Đồ thưởng rớt ra khi giết quái Boss sẽ thực sự có giá trị (đồ thần, đồ hoàn hảo level cao, nguyên tố socket, nguyên liệu giá trị ...)
    + Sau khi cày lên level 400, bạn không thể RESET mà sẽ tiếp tục cày master skill .
    + Được phép rút bạc mua cashshop giống như các phòng khác
    + KHÔNG có hòm đồ, không được phép mua lần reset, KHÔNG có arena, không cần làm nhiệm vụ 3.
    + Khi nhân vật đạt level >=100 mới được phép trade với các nhân vật khác.

MÌNH CHẢ THẤY CÁI DÒNG NÀO LÀ QUY ĐINH NHƯ BẠN NÓI CẢ...
    CHẢ LẼ BẠN MỚI ĐẶT RA ĐỂ CẢ MU NÀY LÀM THEO

kidsaker01 thích bài này.
  13. nào là bắt AD xử lí này nọ =))
    nào là nói quy nói định
    đâu ra thế =))
    và bạn là ai thế
    là 1 trong vô số member như tụi tui thôi hả =)) CHẮC THẾ
    thế mà bạn gê quá vậy đòi AD xử lí người có xích mích với bạn =))

14. Bạn không đọc quy định hay trách nhiệm vủa gamer thì đừng có spam ở đây.

15. Xin lỗi bạn tớ không phải đe dọa mà tớ đang dùng quy định của gamethuvn.net dành cho các member dành cho các Mod và tất cả BQT để nói đến vấn đề cần được giải quyết.[/QUOTE]
    quy định cái đầu xxx a`
    từ trước bn top bọn no chửi cả adm thì sao ???
    sao mày k nhẩy vào mà sủa cái quy định ý ra
    lải nhải vãi mày câu xzen à` . câu nói cmn ra lải nhải như thằng thần kinh

16. một phần tất yếu trong game . vấn nạn này ko thể bỏ đc. do ý thức con người thôi

17. Đấy bạn đang dùng từ những từ ngữ như hôm qua rồi, mình nghĩ chắc bạn khó nói câu xin lỗi trong cuộc đời này lắm.

Last edited: 18/3/15
  18. Xử lý được 1 lần thì cũng góp phần làm suy giảm hoặc hạn chế, ít ra cũng tích cực bác ak chứ cứ kệ , sống kệ, chết kệ, thì không có được.

xcanglongx thích bài này.
  19. Thôi ông @DardKinght sai rồi ông @kidsaker01 xin lỗi đi.
    nói chung là có chửi thì lôi cả họ nhau lên mà chửi thôi chứ đừng chửi dân 36 hay 19 gì nhé.

20. :D chửi trong game cũng là một cách giúp người chửi xả ức chế và chuyển cái ức chế sang người bị chửi. nói thật chửi mà lôi ông bà bố mẹ rồi thanh hoá thanh nọ thanh kia, bắc kỳ nam kỳ gì đó thì đúng là hơi quá đáng

DardKinght thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi