Góp ý đào ngọc không được pk

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zzbaokezz, 18/12/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tiếc là bận công việc nên ít đc chơi. toàn nhờ người cắm. chứ hôm nào mà chơi được thì ok. pt với bạn làm team đào ngọc cho vui. cộng 65k vit 65k agi quẩy tưng bừng :D

dunggiang thích bài này.
  2. Tôi cùi ý mà, đụng hàng TOP giống kiểu gãi ngứa ý nhưng mà qtrong là thông ass đc :))

quynhmnls thích bài này.
  3. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

mình hay đi đào ngọc vẫn bị pk như thường, mình k lấy đó làm thù hằn hay cay cú cả. đơn giản là mình chơi thì mình chấp nhận vậy thôi.

4. theo tao thì bảo kê lên thu tiền bảo kê đào ngọc chứ đào làm gì cho mỏi tay hỏng chuột liệt bàn phím

5. saivado1

saivado1 SuperMan

@zzbaokezz: Game MUHN là một game nhập vai >> sự tồn tại của nó là sự tranh giành PK.
    Mục đích cuối của việc đào được thật nhiều Ruby >> ngọc >> bán, nâng cấp đồ, điểm thuộc tính... >> mua đồ khủng, nhân vật khủng >> để PK rồi để tranh giành >> sự giải trí.
    Cấm PK thì mục đích đào được thật nhiều ruby để làm gì nữa?

(Bạn có chắc người ta không PK bạn, bạn cũng sẽ không đi PK?)

*Góp ý: Các topic bạn muốn tạo không cần thiết viết vào phần Add Poll (câu hỏi và các lựa chọn bình chọn) hay đã xác định cần có nội dung Add Poll thì có câu hỏi và các lựa chọn rõ ràng, rõ ý thay vì viết cho có với nội dung: "Co co khong khong" khá vô duyên bài viết. Bài nào tôi cũng giúp bạn xóa nó!

nguoidep, ChanHungConBuom đã thích.
  6. PK người ta thì được, đến khi người ta PK thì khóc là sao :-@

7. Cái thằng bảo kê này ngáo đá thì phải

ConBuom thích bài này.
  8. cs mà đè đc ai thì đè

deadpool1 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi