Desktop Player (xem phim youtube không cần trình duyệt)

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi SH300ii, 31/10/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

Giờ đây youtube quá thông dụng. Bạn có thể tải video và xem được rất nhiều định dạng. Chỉ cần search bằng cách đưa từ khóa mà mình muốn tìm là có thể có được hàng loạt clip. Như vậy nhanh chóng tìm được Clip mà mình muốn xem. Khi muốn xem Clip bất ký thì trình tự của nó là :
    1. Ta vào trình duyệt web (IE,FF,Chrome,...) sau đó vào youtube.com rồi mới tìm từ khóa.
    2. Ta vào trình duyệt web (IE,FF,Chrome,...) sau đó vào google.com.vn rồi mới tìm từ khóa....
    ... ...................
    Và tất cả đều phải vào trình duyệt Web. Hôm nay, tôi xin giới thiệu với các bạn một công cụ có thể giúp ta nhanh chóng tìm được Clip mình muốn xem. Công cụ đó là Desktop Player . Một số hình ảnh về giao diện của nó.
    [​IMG]Hình này được thu nhỏ lại. Click vào đây để xem hình phóng lớn. Hình gốc có kích thước 846x397.[​IMG]

Phần mềm Sử dụng rất dễ dàng, nhanh và thuận tiện. Hy vọng sẽ giúp các bạn thư giãn thoải mái và tiết kiệm thời gian.
    Mọi thắc mắc các bạn có thể gửi bài và tôi sẽ cố gắng trợ giúp.

Download : Dung lượng 5,3Mb

http://adf.ly/3UtPO

chipkilan, Thiên HạMật Khẩu đã thích.
  2. Mật Khẩu

Mật Khẩu Guest

3. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

Linh kiếm tiền là phạm pháp hả cưng

4. Ko phóng to đk full màn hình

5. Mật Khẩu

Mật Khẩu Guest

ơ,quên mất.DD này ko cấm gửi link kiếm tiền,nhưng ko nên dùng link kiếm tiền vì mất tg+nhiều thao tác,hiểu ko?

6. Gan•Gan

Gan•Gan Chiến Binh

Cái này hay đấy MOD ạ.chưa thử lần nào cả

7. Cái này được đấy nhé :D:D:D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi